Spotify 1.2.92.0.gb50c7a27 - en to te_IN translation catalogue (154 entries)

en: &Open Miniplayer
te_IN: &మినీ ప్లేయర్‌ను తెరవండి

en: &Redo
te_IN: &రీడూ

en: &Reload
te_IN: &రీలోడ్ చేయండి

en: &Troubleshooting
te_IN: &ట్రబుల్ షూటింగ్

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
te_IN: ఒక కొత్త Spotify అప్‌గ్రేడ్ అందుబాటులో ఉన్నప్పటికీ, ఆటోమేటిక్ అప్‌గ్రేడ్ విఫలమైంది. వేరొక యూజర్‌ అకౌంట్‌తో Spotify ఇన్‌స్టాల్ అయి ఉండటమే ఇందుకు కారణం కావచ్చు. ప్రస్తుత వెర్షన్‌ను ఉపయోగించడం మీరు కొనసాగించవచ్చు లేదా క్రింద ఇచ్చిన లింక్ ఉపయోగించి మీరు మాన్యువల్‌గా రీఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు.

en: About Spotify
te_IN: Spotify గురించి

en: Actual Size
te_IN: వాస్తవ పరిమాణం

en: Add to Liked Songs
te_IN: ఇష్టపడిన పాటలకు చేర్చండి

en: All Files
te_IN: అన్ని ఫైల్‌లు

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్‌ను మీరు డిసేబుల్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్‌ను మీరు డిసేబుల్ చేయాలనుకుంటున్నారా?
    
    కొన్నిసార్లు గ్రాఫిక్స్ సమస్యలను పరిష్కరించగల గ్రాఫిక్ ప్రాసెసర్‌ (GPU) ఉపయోగాన్ని ఇది మీ కంప్యూటర్‌లో డిసేబుల్ చేయడమే కాకుండా, స్క్రీన్‌ను రీడ్రాయింగ్ చేసే సమయంలో Spotifyను కూడా నెమ్మదించేలా చేయగలదు.
    
    ఈ సెట్టింగ్ అమలులోకి రావడం కోసం, మీరు Spotifyని రీస్టార్ట్ చేయాలి.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్‌ను మీరు ఎనేబుల్ చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్‌ను మీరు ఎనేబుల్ చేయాలనుకుంటున్నారా?
    
    స్క్రీన్‌ను రీడ్రాయింగ్ చేసే సమయంలో, Spotifyను వేగవంతం చేయగల గ్రాఫిక్ ప్రాసెసర్ (GPU)ను మీ కంప్యూటర్‌లో ఉపయోగించడాన్ని ఇది ఎనేబుల్ చేస్తుంది కానీ, అరుదుగా గ్రాఫిక్ సమస్యలకు కూడా కారణమవుతుంది.
    
    ఈ సెట్టింగ్ అమలులోకి రావడం కోసం, మీరు Spotifyని రీస్టార్ట్ చేయాలి.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
te_IN: మీరు ఖచ్చితంగా యాప్ డేటాను రీసెట్ చేయాలనుకుంటున్నారా?
    
    ఇది యాప్‌ను దాని అసలు స్థితికి రీసెట్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేస్తుంది. మీరు లాగ్ అవుట్ చేయబడతారు మరియు మళ్లీ లాగ్ ఇన్ చేయాలి.

en: Are you sure?
te_IN: మీరు ఖచ్చితంగా చేయాలనుకుంటున్నారా?

en: Audio Files
te_IN: ఆడియో ఫైల్‌లు

en: Bring All to Front
te_IN: అన్నింటినీ ముందు భాగంలో చూపు

en: Cancel
te_IN: రద్దు చేయండి

en: Close
te_IN: క్లోజ్ చేయండి

en: Continue on this device
te_IN: ఈ పరికరంలో కొనసాగించండి

en: Copy
te_IN: కాపీ చేయి

en: Copy Version Info
te_IN: వెర్షన్ సమాచారం కాపీ చేయి

en: Custom Files
te_IN: కస్టమ్ ఫైల్‌లు

en: Cut
te_IN: కట్

en: Delete
te_IN: తొలగించండి

en: Develop
te_IN: డెవలప్ చేయి

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
te_IN: &హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్ డిసేబుల్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్ డిసేబుల్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Disable and Restart
te_IN: డిసేబుల్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Do not show this message again
te_IN: ఈ సందేశాన్ని మళ్లీ చూపవద్దు

en: Edit
te_IN: ఎడిట్ చేయి

en: Emoji & Symbols
te_IN: ఎమోజీ మరియు చిహ్నాలు

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
te_IN: &హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్ ఎనేబుల్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్ ఎనేబుల్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Enable and Restart
te_IN: ఎనేబుల్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయి

en: File
te_IN: ఫైల్

en: Filter
te_IN: ఫిల్టర్

en: Go Back
te_IN: వెనుకకు వెళ్లు

en: Go Forward
te_IN: ముందుకు వెళ్లు

en: Hardware Acceleration
te_IN: హార్డ్‌వేర్ యాక్సిలరేషన్

en: Help
te_IN: సహాయం

en: Hide Others
te_IN: ఇతరాలు దాచు

en: Hide Spotify
te_IN: Spotifyని దాచు

en: Image Files
te_IN: ఇమేజ్ ఫైల్‌లు

en: Licensing Information
te_IN: లైసెన్సింగ్ సమాచారం

en: Liked Songs
te_IN: లైక్ చేసిన పాటలు

en: Local Files
te_IN: స్థానిక ఫైల్స్

en: Log Out
te_IN: లాగ్ అవుట్

en: Migrating Spotify Cache
te_IN: Spotify క్యాషెను మైగ్రేట్ చేస్తున్నాం

en: Minimize
te_IN: మినిమైజ్ చేయి

en: New Playlist
te_IN: కొత్త ప్లేలిస్ట్

en: New Playlist Folder
te_IN: కొత్త ప్లేలిస్ట్ ఫోల్డర్

en: Next
te_IN: తరువాత

en: Not now
te_IN: ఇప్పుడు కాదు

en: Offline Mode
te_IN: ఆఫ్‌లైన్ మోడ్

en: Open File
te_IN: ఫైల్ తెరువు

en: Open Spotify
te_IN: Spotify ఓపెన్ చేయండి

en: Open Spotify to pick up where you left off.
te_IN: మీరు ఆపివేసిన చోటు నుండి తిరిగి ప్రారంభించడానికి Spotifyని తెరవండి.

en: Paste
te_IN: పేస్ట్ చేయి

en: Pause
te_IN: పాజ్

en: Play
te_IN: ప్లే

en: Playback
te_IN: ప్లేబ్యాక్

en: Preferences
te_IN: ప్రాధాన్యతలు

en: Previous
te_IN: మునుపటి

en: Private Session
te_IN: ప్రైవేట్ సెషన్

en: Quit Spotify
te_IN: Spotify నుంచి నిష్క్రమించు

en: Recently Played
te_IN: ఇటీవల ప్లే చేయబడింది

en: Redo
te_IN: రీడూ

en: Reload
te_IN: రీలోడ్ చేయండి

en: Remove from Liked Songs
te_IN: ఇష్టపడిన పాటల నుండి తీసివేయండి

en: Repeat
te_IN: పునరావృతం చేయండి

en: Report &Issue...
te_IN: రిపోర్ట్ చేయి & సమస్య...

en: Report Issue...
te_IN: సమస్యను రిపోర్ట్ చేయండి...

en: Reset &App Data and Restart
te_IN: &యాప్ డేటాను రీసెట్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Reset App Data and Restart
te_IN: యాప్ డేటాను రీసెట్ చేసి రీస్టార్ట్ చేయండి

en: Restart Spotify
te_IN: Spotifyని రీస్టార్ట్ చేయండి

en: SCTA Information
te_IN: SCTA సమాచారం

en: Search
te_IN: శోధించండి

en: Seek Backward
te_IN: వెనుకకు ప్లే చేయి

en: Seek Forward
te_IN: ముందుకు ప్లే చేయి

en: Select All
te_IN: అన్నీ ఎంచుకోండి

en: Services
te_IN: సేవలు

en: Show &Logs in Explorer
te_IN: ఎక్స్‌ప్లోరర్‌లో &లాగ్‌లను చూపించు

en: Show All
te_IN: అన్నీ ప్రదర్శించు

en: Show Logs in Finder
te_IN: ఫైండర్‌లో లాగ్‌లను చూపించు

en: Shuffle
te_IN: షఫుల్ చేయండి

en: Skip
te_IN: స్కిప్ చేయండి

en: Spotify Community
te_IN: Spotify కమ్యూనిటీ

en: Spotify Failed to Upgrade
te_IN: అప్‌గ్రేడ్ కావడంలో Spotify విఫలమైంది

en: Spotify needs your permission to install an update.
te_IN: అప్‌డేట్‌ను ఇన్‌స్టాల్ చేయడానికి Spotifyకి మీ అనుమతి కావాలి.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
te_IN: క్యాషెలో మ్యూజిక్ డేటా స్థానిక కాపీలు, ప్లేలిస్ట్‌లు మరియు ఆల్బమ్ ఆర్ట్ ఉంటాయి.

en: Third-party Software
te_IN: థర్డ్ పార్టీ సాఫ్ట్‌వేర్

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
te_IN: కొన్నిసార్లు గ్రాఫిక్స్ సమస్యలను పరిష్కరించగల గ్రాఫిక్ ప్రాసెసర్‌ (GPU) ఉపయోగాన్ని ఇది మీ కంప్యూటర్‌లో డిసేబుల్ చేయడమే కాకుండా, స్క్రీన్‌ను రీడ్రాయింగ్ చేసే సమయంలో Spotifyను కూడా నెమ్మదించేలా చేయగలదు.
    
    ఈ సెట్టింగ్ అమలులోకి రావడం కోసం, మీరు Spotifyని రీస్టార్ట్ చేయాలి.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
te_IN: స్క్రీన్‌ను రీడ్రాయింగ్ చేసే సమయంలో, Spotifyను వేగవంతం చేయగల గ్రాఫిక్ ప్రాసెసర్ (GPU)ను మీ కంప్యూటర్‌లో ఉపయోగించడాన్ని ఇది ఎనేబుల్ చేస్తుంది కానీ, అరుదుగా గ్రాఫిక్ సమస్యలకు కూడా కారణమవుతుంది.
    
    ఈ సెట్టింగ్ అమలులోకి రావడం కోసం, మీరు Spotifyని రీస్టార్ట్ చేయాలి.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
te_IN: ఇది యాప్‌ను దాని అసలు స్థితికి రీసెట్ చేసి, రీస్టార్ట్ చేస్తుంది. మీరు లాగ్ అవుట్ చేయబడతారు మరియు మళ్లీ లాగ్ ఇన్ చేయాలి.

en: Troubleshooting
te_IN: ట్రబుల్ షూటింగ్

en: Undo
te_IN: అన్‌డు

en: Video Files
te_IN: వీడియో ఫైల్‌లు

en: View
te_IN: చూడండి

en: Volume Down
te_IN: Volume తగ్గించు

en: Volume Up
te_IN: Volume పెంచు

en: Window
te_IN: విండో

en: Windows (32 bit)
te_IN: Windows (32 బిట్)

en: Windows (64 bit)
te_IN: Windows (64 బిట్)

en: Your &Account
te_IN: మీ &Account

en: Your Account
te_IN: మీ అకౌంట్

en: Zoom
te_IN: జూమ్ చేయి

en: Zoom In
te_IN: జూమ్ ఇన్

en: Zoom Out
te_IN: జూమ్ అవుట్

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
te_IN: Spotify ఆడియో ఫైల్‌ల కోసం మీ మ్యూజిక్ ఫోల్డర్‌ను స్కాన్ చేస్తుంది. Spotify సెట్టింగ్‌‌లలో మీరు స్థానిక ఫైల్స్ ఎనేబుల్ చేస్తే, మీరు వాటిని సైడ్ నావిగేషన్‌లో కనుగొనవచ్చు.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
te_IN: ఇది బ్లూటూత్ ఉపకరణాలను కనుగొనడానికి Spotifyని అనుమతిస్తుంది.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
te_IN: ఆడియో ఫైల్స్ కోసం Spotify మీ డౌన్‌లోడ్‌ల ఫోల్డర్‌ను స్కాన్ చేస్తుంది. Spotify సెట్టింగ్‌‌లలో మీరు స్థానిక ఫైల్స్ ఎనేబుల్ చేస్తే, మీరు వాటిని సైడ్ నావిగేషన్‌లో కనుగొనవచ్చు.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
te_IN: విభిన్న పరికరాలలో వినడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. స్థానిక ఆడియో ఫైల్‌లను కూడా Spotify యాక్సెస్ చేస్తుంది.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
te_IN: ఇన్‌స్టాల్ కావడానికి Spotifyకి అనుమతి అవసరం.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
te_IN: దయచేసి, Spotify నుండి నిష్క్రమించి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
te_IN: నేపథ్యంలో కొనసాగించు

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
te_IN: Spotifyని డౌన్‌లోడే చేసే ప్రయత్నంలో ఒక లోపం సంభవించింది.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
te_IN: డౌన్‌లోడ్ విఫలమైంది. %1$dసె.లో మళ్లీ ప్రయత్నించండి.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
te_IN: Spotify డౌన్‌లోడ్ అవుతోంది…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
te_IN: Spotifyని సంగ్రహించే ప్రయత్నంలో ఒక లోపం సంభవించింది.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
te_IN: Spotifyని ఇన్‌స్టాల్ చేసే సమయంలో లోపం ఏర్పడింది.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
te_IN: Spotifyని ఇన్‌స్టాల్ చేసే సమయంలో లోపం ఏర్పడింది.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
te_IN: ఇన్‌స్టాలేషన్ విఫలమైంది

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
te_IN: Spotify.com నుండి డౌన్‌లోడ్ చేయండి

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
te_IN: ఇన్‌స్టాలేషన్ కొనసాగించు

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
te_IN: Spotify ఇన్‌స్టాలేషన్ దాదాపుగా పూర్తయ్యింది. మీరు నిజంగానే నిష్క్రమించాలనుకుంటున్నారా?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
te_IN: ఇన్‌స్టాలేషన్ పూర్తి కాలేదు

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
te_IN: Spotify ఇన్‌స్టాల్ అవుతోంది…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
te_IN: Install Spotify గురించి

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
te_IN: అన్నింటినీ ముందు భాగంలో చూపు

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
te_IN: సహాయం

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
te_IN: Install Spotifyని దాచు

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
te_IN: ఇతరాలు దాచు

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
te_IN: Install Spotify సహాయం

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
te_IN: మినిమైజ్ చేయి

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
te_IN: Install Spotify నుండి నిష్క్రమించు

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
te_IN: సేవలు

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
te_IN: అన్నీ ప్రదర్శించు

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
te_IN: విండో

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
te_IN: జూమ్ చేయి

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
te_IN: డౌన్‌లోడ్ అయిన Spotify డిస్క్ ఇమేజ్‌ను మౌంట్ చేసే ప్రయత్నంలో ఒక లోపం సంభవించింది.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
te_IN: తరలించవద్దు

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
te_IN: అప్లికేషన్‌ల ఫోల్డర్‌కు తరలించు

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
te_IN: అప్లికేషన్‌ల ఫోల్డర్‌కు తరలించడం సాధ్యం కాలేదు

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
te_IN: ఇది మీ డౌన్‌లోడ్‌ల ఫోల్డర్‌ను చిందరవందర కాకుండా ఉంచుతుంది.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
te_IN: దీనికి ఒక అడ్మినిస్ట్రేటర్ పాస్‌వర్డ్ కావాలని గమనించండి.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
te_IN: మీకు ఇష్టమైతే, నేను స్వయంగా అప్లికేషన్‌ల ఫోల్డర్‌కు తరలి వెళ్లగలను.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
te_IN: అప్లికేషన్‌ల ఫోల్డర్‌కు తరలించాలా?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
te_IN: మీ హోమ్ ఫోల్డర్‌లో అప్లికేషన్‌ల ఫోల్డర్‌కు తరలించాలా?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
te_IN: నిష్క్రమించు

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
te_IN: క్షమించండి, ఈ Spotify వెర్షన్ macOS %1$s లేదా ఆ తర్వాతి దానికోసం.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
te_IN: పాత వెర్షన్‌ల కోసం ఇన్‌స్టాలర్‌లను కనుగొనండి

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
te_IN: మద్దుతు ఇవ్వని ప్లాట్‌ఫామ్

en: unknown
te_IN: తెలియదు
