Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to sw translation catalogue (186 entries)

en: &Copy
sw: &Nakili

en: &Delete
sw: &Futa

en: &Develop
sw: &Kusanidi

en: &Edit
sw: &Badilisha

en: &File
sw: &Faili

en: &Help
sw: &Usaidizi

en: &Log Out
sw: &Ondoka katika Akaunti

en: &Minimize to Tray
sw: &Punguza uweke kwenye Trei

en: &Next
sw: &Inayofuata

en: &Open Miniplayer
sw: &Fungua Kichezaji kidogo

en: &Paste
sw: &Bandika

en: &Pause
sw: &Sitisha

en: &Play
sw: &Cheza

en: &Playback
sw: &Cheza

en: &Redo
sw: &Rudia

en: &Reload
sw: &Pakia upya

en: &Repeat
sw: &Rudia

en: &Reset Zoom
sw: &Weka upya Ukuzaji

en: &Show Spotify
sw: &Onyesha Spotify

en: &Shuffle
sw: &Changanya

en: &Troubleshooting
sw: &Utatuzi

en: &Undo
sw: &Tendua

en: &View
sw: &Tazama

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
sw: Toleo jipya la Spotify linapatikana, lakini imeshindwa kusasisha kiotomatiki. Sababu huenda ikawa kuwa Spotify ilisakinishwa kwa kutumia akaunti ya mtumiaji mwingine. Unaweza kuendelea kutumia toleo la sasa au usakinishe upya mwenyewe ukitumia kiungo kilicho hapa chini.

en: About Spotify
sw: Kuhusu Spotify

en: Actual Size
sw: Ukubwa Halisi

en: Add to Liked Songs
sw: Weka kwenye Nyimbo Zilizokupendeza

en: All Files
sw: Faili Zote

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
sw: Una uhakika ungependa kuzima kipengele cha kuongeza kasi kwa kutumia maunzi?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
sw: Una uhakika ungependa kuzima kipengele cha kuongeza kasi kwa kutumia maunzi?
    
    Hatua hii itazima matumizi ya kichakataji cha picha (GPU) katika kompyuta yako, inayoweza kutatua baadhi ya hitilafu za picha, lakini pia inaweza kupunguza kasi ya Spotify wakati inafunguka upya kwenye skrini.
    
    Ili mipangilio hii ianze kutumika, unahitaji kufunga kisha ufungue Spotify.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
sw: Una uhakika ungependa kuwasha kipengele cha kuongeza kasi kwa kutumia maunzi?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
sw: Una uhakika ungependa kuwasha kipengele cha kuongeza kasi kwa kutumia maunzi?
    
    Hatua hii itawasha matumizi ya kichakataji cha picha (GPU) katika kompyuta yako, inayoweza kuongeza kasi ya Spotify, lakini kwa nadra inaweza pia kusababisha hitilafu za picha.
    
    Ili mipangilio hii ianze kutumika, unahitaji kufunga kisha ufungue Spotify.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
sw: Je, una uhakika ungependa kubadilisha data iliyo kwenye programu?
    
    Hatua hii itabadilisha mipangilio ya programu ili kuiweka katika hali yake halisi, na itaifunga kisha iifungue tena. Utaondolewa kwenye akaunti na utahitaji kuingia kwenye akaunti tena.

en: Are you sure?
sw: Una uhakika?

en: Audio Files
sw: Faili za Sauti

en: Bring All to Front
sw: Leta Zote Mbele

en: Cancel
sw: Ghairi

en: Close
sw: Funga

en: Continue on this device
sw: Endelea kwenye kifaa hiki

en: Copy
sw: Nakili

en: Copy Version Info
sw: Nakili Maelezo ya Toleo

en: Cu&t
sw: &Kata

en: Custom Files
sw: Faili Maalum

en: Cut
sw: Kata

en: Delete
sw: Futa

en: Develop
sw: Kusanidi

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
sw: Zima &Kuongeza Kasi kwa Kutumia Maunzi na Uzime kisha Uwashe

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
sw: Zima Kuongeza Kasi kwa Kutumia Maunzi na Uzime kisha Uwashe

en: Disable and Restart
sw: Zima kisha Uwashe Upya

en: Do not show this message again
sw: Usionyeshe ujumbe huu tena

en: E&xit
sw: F&unga

en: Edit
sw: Badilisha

en: Emoji & Symbols
sw: Emoji na Ishara

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
sw: Washa &Kuongeza Kasi kwa Kutumia Maunzi na Uzime kisha Uwashe

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
sw: Washa Kuongeza Kasi kwa Kutumia Maunzi na Uzime kisha Uwashe

en: Enable and Restart
sw: Washa kisha Uanzishe upya

en: File
sw: Faili

en: Filter
sw: Chuja

en: Go Back
sw: Rudi Nyuma

en: Go Forward
sw: Nenda Mbele

en: Hardware Acceleration
sw: Kuongeza Kasi kwa Kutumia Maunzi

en: Help
sw: Usaidizi

en: Hide Others
sw: Ficha Nyingine

en: Hide Spotify
sw: Ficha Spotify

en: Image Files
sw: Faili za Picha

en: Licensing Information
sw: Maelezo ya Leseni

en: Liked Songs
sw: Nyimbo Zilizokupendeza

en: Local Files
sw: Faili Zilizondani ya Kifaa

en: Log Out
sw: Ondoka katika Akaunti

en: Migrating Spotify Cache
sw: Inahamisha Akiba ya Spotify

en: Minimize
sw: Punguza

en: New Playlist
sw: Orodha Mpya ya Kucheza

en: New Playlist Folder
sw: Folda ya Orodha Mpya ya Kucheza

en: Next
sw: Endelea

en: Not now
sw: Si sasa

en: Offline Mode
sw: Hali ya Nje ya Mtandao

en: Open File
sw: Fungua Faili

en: Open Spotify
sw: Fungua Spotify

en: Open Spotify to pick up where you left off.
sw: Fungua Spotify ili uendelee ulikoachia.

en: P&references...
sw: &Mapendeleo

en: P&revious
sw: &Iliyotangulia

en: Paste
sw: Bandika

en: Pause
sw: Sitisha

en: Play
sw: Cheza

en: Playback
sw: Uchezaji

en: Preferences
sw: Mapendeleo

en: Previous
sw: Iliyotangulia

en: Private Session
sw: Kipindi cha faragha

en: Quit Spotify
sw: Funga Spotify

en: Recently Played
sw: Ulizocheza hivi majuzi

en: Redo
sw: Rudia

en: Reload
sw: Pakia tena

en: Remove from Liked Songs
sw: Ondoa kwenye Nyimbo Zilizokupendeza

en: Repeat
sw: Rudia

en: Report &Issue...
sw: Ripoti &Hitilafu...

en: Report Issue...
sw: Ripoti Hitilafu...

en: Reset &App Data and Restart
sw: Badilisha &Data ya Programu na Uzime kisha Uwashe

en: Reset App Data and Restart
sw: Badilisha Data ya Programu na Uzime kisha Uwashe

en: Restart Spotify
sw: Funga kisha Ufungue Spotify

en: SCTA Information
sw: Maelezo ya SCTA

en: Search
sw: Tafuta

en: Seek Backward
sw: Rudisha Nyuma

en: Seek Forward
sw: Peleka Mbele

en: Select &All
sw: Chagua &Zote

en: Select All
sw: Chagua zote

en: Services
sw: Huduma

en: Show &Logs in Explorer
sw: Onyesha &Kumbukumbu katika Kichunguzi

en: Show All
sw: Onyesha Zote

en: Show Logs in Finder
sw: Onyesha Kumbukumbu katika Kitafutaji

en: Shuffle
sw: Changanya

en: Skip
sw: Ruka

en: Spotify Community
sw: Jumuiya ya Spotify

en: Spotify Failed to Upgrade
sw: Spotify Imeshindwa Kusasisha

en: Spotify Help
sw: Usaidizi wa Spotify

en: Spotify needs your permission to install an update.
sw: Spotify inahitaji ruhusa yako ili kusakinisha sasisho.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
sw: Akiba ina nakala zilizo kwenye kompyuta za data ya muziki, orodha za kucheza na sanaa ya albamu.

en: Third-party Software
sw: Programu za wengine

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
sw: Hatua hii itazima matumizi ya kichakataji cha picha (GPU) katika kompyuta yako, inayoweza kutatua baadhi ya hitilafu za picha, lakini pia inaweza kupunguza kasi ya Spotify wakati inafunguka upya kwenye skrini.
    
    Ili mipangilio hii ianze kutumika, unahitaji kufunga kisha ufungue Spotify.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
sw: Hatua hii itawasha matumizi ya kichakataji cha picha (GPU) katika kompyuta yako, inayoweza kuongeza kasi ya Spotify, lakini kwa nadra inaweza pia kusababisha hitilafu za picha.
    
    Ili mipangilio hii ianze kutumika, unahitaji kufunga kisha ufungue Spotify.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
sw: Hatua hii itabadilisha mipangilio ya programu ili kuiweka katika hali yake halisi, na itaifunga kisha iifungue tena. Utaondolewa kwenye akaunti na utahitaji kuingia kwenye akaunti tena.

en: Troubleshooting
sw: Utatuzi

en: Undo
sw: Tendua

en: Video Files
sw: Faili za Video

en: View
sw: Angalia

en: Volume &Down
sw: Punguza &Sauti

en: Volume &Up
sw: Ongeza &Sauti

en: Volume Down
sw: Punguza Sauti

en: Volume Up
sw: Ongeza Sauti

en: Window
sw: Dirisha

en: Windows (32 bit)
sw: Windows (biti 32)

en: Windows (64 bit)
sw: Windows (biti 64)

en: Your &Account
sw: &Akaunti Yako

en: Your Account
sw: Akaunti Yako

en: Zoom
sw: Kuza

en: Zoom &In
sw: Vuta &Karibu

en: Zoom &Out
sw: Sogeza &Mbali

en: Zoom In
sw: Vuta Karibu

en: Zoom Out
sw: Sogeza Mbali

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
sw: Spotify itakagua folda yako ya Muziki ikitafuta faili za sauti. Utazipata katika usogezaji wa pembeni, ukiwasha kipengele cha Faili zilizo kwenye Kompyuta katika mipangilio ya Spotify.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
sw: Hii itaruhusu Spotify kupata vifaa vya Bluetooth.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
sw: Spotify itakagua folda yako ya Vipakuliwa ikitafuta faili za sauti. Utazipata katika usogezaji wa pembeni, ukiwasha kipengele cha Faili zilizo kwenye Kompyuta katika mipangilio ya Spotify.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
sw: Hii hukuruhusu usikilize kwenye vifaa tofauti. Spotify pia itapata ufikiaji wa faili za sauti zilizo kwenye kifaa.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
sw: Kisakinishaji cha Spotify

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
sw: Kisakinishaji cha Spotify

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
sw: Spotify inahitaji ruhusa ili kusakinisha.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
sw: Tafadhali funga Spotify kisha ujaribu tena

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
sw: Endelea chinichini

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kujaribu kupakua Spotify.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
sw: Imeshindwa kupakua. Inajaribu tena baada ya sekunde %1$d.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
sw: Inapakua Spotify...

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kujaribu kuchopoa Spotify.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kujaribu kusakinisha Spotify.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kujaribu kusakinisha Spotify.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
sw: Imeshindwa Kusakinisha

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
sw: Pakua kutoka Spotify.com

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
sw: Endelea Kusakinisha

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
sw: Inakaribia kumaliza kusakinisha Spotify. Una uhakika ungependa kufunga?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
sw: Haijakamilisha Kusakinisha

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
sw: Inasakinisha Spotify…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
sw: Kuhusu Kipengele cha Kusakinisha Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
sw: Leta Zote Mbele

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
sw: Usaidizi

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
sw: Ficha Kipengele cha Kusakinisha Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
sw: Ficha Nyingine

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
sw: Kipengele cha Kusakinisha Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
sw: Usaidizi wa Kipengele cha Kusakinisha Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
sw: Punguza

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
sw: Funga Kipengele cha Kusakinisha Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
sw: Huduma

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
sw: Onyesha Zote

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
sw: Dirisha

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
sw: Kuza

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
sw: Hitilafu imetokea wakati wa kujaribu kupachika picha ya diski ya Spotify iliyopakuliwa.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
sw: Usisogeze

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
sw: Hamishia kwenye folda ya Programu

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
sw: Imeshindwa kuhamishia kwenye folda ya Programu

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
sw: Hatua hii itapanga faili katika folda yako ya Vipakuliwa.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
sw: Kumbuka kuwa hatua hii itahitaji nenosiri la msimamizi.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
sw: Ninaweza kuhamishia kwenye folda ya Programu ikiwa ungependa nikusaidie.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
sw: Ungependa kuhamishia kwenye folda ya Programu?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
sw: Ungependa kuhamishia katika folda ya Programu kwenye folda yako ya Mwanzo?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
sw: Funga

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
sw: Samahani, toleo hili la Spotify ni la macOS %1$s au toleo jipya zaidi.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
sw: Tafuta visakinishaji vya matoleo ya zamani

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
sw: Mfumo Usiotumika

en: unknown
sw: mfumo haujulikani
