Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to mr_IN translation catalogue (184 entries)

en: &Copy
mr_IN: &कॉपी करा

en: &Delete
mr_IN: &हटवा

en: &Develop
mr_IN: &विकसित करा

en: &Edit
mr_IN: &संपादन

en: &File
mr_IN: &फाइल

en: &Help
mr_IN: &हेल्प

en: &Log Out
mr_IN: &लॉग आउट करा

en: &Minimize to Tray
mr_IN: ट्रेमध्ये &Minimize करा

en: &Next
mr_IN: &पुढे

en: &Open Miniplayer
mr_IN: &मिनिप्लेअर उघडा

en: &Paste
mr_IN: &पेस्ट करा

en: &Pause
mr_IN: &तात्काळ थांबवा

en: &Play
mr_IN: &प्ले करा

en: &Playback
mr_IN: &प्लेबॅक

en: &Redo
mr_IN: &पुन्हा करा

en: &Reload
mr_IN: पुन्हा लोड करा

en: &Repeat
mr_IN: &रिपीट करा

en: &Reset Zoom
mr_IN: झूम &रीसेट करा

en: &Show Spotify
mr_IN: &Spotify दाखवा

en: &Shuffle
mr_IN: &शफल करा

en: &Troubleshooting
mr_IN: समस्यानिवारण

en: &Undo
mr_IN: &पूर्ववत करा

en: &View
mr_IN: &व्ह्यू

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
mr_IN: नवीन Spotify अपग्रेड उपलब्ध आहे, परंतु स्वयंचलित अपग्रेड अयशस्वी झाले. एक कारण असे असू शकते की, Spotify दुसऱ्या वापरकर्ता खात्यासह इन्स्टॉल केले गेले आहे. तुम्ही वर्तमान आवृत्ती वापरणे चालू ठेवू शकता किंवा खालील लिंक वापरून व्यक्तिचलितपणे पुन्हा इन्स्टॉल करू शकता.

en: About Spotify
mr_IN: Spotify विषयी

en: Actual Size
mr_IN: खरा आकार

en: Add to Liked Songs
mr_IN: लाइक केलेली गाणी मध्ये जोडा

en: All Files
mr_IN: सर्व फाइल्स

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
mr_IN: तुम्हाला खात्री आहे की तुम्ही हार्डवेअर प्रवेग बंद करू इच्छिता?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
mr_IN: तुम्हाला खात्री आहे की तुम्ही हार्डवेअर प्रवेग बंद करू इच्छिता?
    
    हे तुमच्या काँप्युटरमधील ग्राफिक्स प्रोसेसर (GPU) चा वापर बंद करेल, जे काहीवेळा ग्राफिक्स समस्या सोडवू शकते, परंतु स्क्रीन पुन्हा काढताना Spotify संथ देखील करू शकते. 
    
    हे सेटिंग प्रभावी होण्यासाठी, तुम्हाला Spotify रीस्टार्ट करणे आवश्यक आहे.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
mr_IN: तुम्हाला खात्री आहे की तुम्ही हार्डवेअर प्रवेग सुरू करू इच्छिता?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
mr_IN: तुम्हाला खात्री आहे की तुम्ही हार्डवेअर प्रवेग सुरू करू इच्छिता?
    
    हे तुमच्या कॉम्प्युटरचा ग्राफिक्स प्रोसेसर (GPU) वापरणे सुरू करेल, ज्यामुळे स्क्रीन पुन्हा काढताना Spotify जलद होऊ शकते, परंतु क्वचित प्रसंगी ग्राफिक्स समस्या देखील येऊ शकतात.
    
    हे सेटिंग प्रभावी होण्यासाठी, तुम्हाला Spotify रीस्टार्ट करणे आवश्यक आहे.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
mr_IN: तुम्हाला अॅप डेटा नक्की रीसेट करायचा आहे का?
    
    हे ॲपला त्याच्या मूळ स्थितीत रीसेट करून रीस्टार्ट करेल. तुम्ही लॉग आउट व्हाल त्यानंतर पुन्हा लॉग इन करावे लागेल.

en: Are you sure?
mr_IN: तुम्हाला खात्री आहे का?

en: Audio Files
mr_IN: ऑडिओ फाइल्स

en: Bring All to Front
mr_IN: सर्व विंडो समोर आणा

en: Cancel
mr_IN: रद्द करा

en: Close
mr_IN: बंद करा

en: Continue on this device
mr_IN: या डिव्हाइसवर पुढे चालू ठेवा

en: Copy
mr_IN: कॉपी करा

en: Copy Version Info
mr_IN: आवृत्तीची माहिती कॉपी करा

en: Cu&t
mr_IN: क&ट करा

en: Custom Files
mr_IN: कस्टम फाइल्स

en: Cut
mr_IN: कट करा

en: Delete
mr_IN: हटवा

en: Develop
mr_IN: विकसित करा

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
mr_IN: हार्डवेअर अ‍ॅक्सलरेशन बंद करा आणि रीस्टार्ट करा

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
mr_IN: हार्डवेअर अॅक्सलरेशन बंद करा आणि रीस्टार्ट करा

en: Disable and Restart
mr_IN: बंद करा आणि रीस्टार्ट करा

en: Do not show this message again
mr_IN: हा संदेश पुन्हा दाखवू नका

en: E&xit
mr_IN: &बाहेर पडा

en: Edit
mr_IN: संपादित करा

en: Emoji & Symbols
mr_IN: इमोजी आणि चिन्हे

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
mr_IN: हार्डवेअर अ‍ॅक्सलरेशन सुरू करा आणि रीस्टार्ट करा

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
mr_IN: हार्डवेअर अ‍ॅक्सलरेशन सुरू करा आणि रीस्टार्ट करा

en: Enable and Restart
mr_IN: सुरू करा आणि रीस्टार्ट करा

en: File
mr_IN: फाइल

en: Filter
mr_IN: फिल्टर करा

en: Go Back
mr_IN: मागे जा

en: Go Forward
mr_IN: पुढे जा

en: Hardware Acceleration
mr_IN: हार्डवेअर प्रवेग

en: Help
mr_IN: मदत

en: Hide Others
mr_IN: इतर लपवा

en: Hide Spotify
mr_IN: Spotify लपवा

en: Image Files
mr_IN: इमेज फाइल्स

en: Licensing Information
mr_IN: परवाना माहिती

en: Liked Songs
mr_IN: लाइक केलेली गाणी

en: Local Files
mr_IN: स्थानिक फाइल्स

en: Log Out
mr_IN: लॉग आउट करा

en: Migrating Spotify Cache
mr_IN: Spotify कॅशे स्थलांतरित करत आहे

en: Minimize
mr_IN: कमी करा

en: New Playlist
mr_IN: नवीन प्लेलिस्ट

en: New Playlist Folder
mr_IN: नवीन प्‍लेलिस्‍ट फोल्‍डर

en: Next
mr_IN: पुढील

en: Not now
mr_IN: आता नको

en: Offline Mode
mr_IN: ऑफलाइन मोड

en: Open File
mr_IN: फाइल उघडा

en: Open Spotify
mr_IN: Spotify उघडा

en: Open Spotify to pick up where you left off.
mr_IN: तुम्ही जेथे सोडले होते तेथून सुरू करण्यासाठी Spotify उघडा.

en: P&references...
mr_IN: &प्राधान्ये...

en: P&revious
mr_IN: &मागील

en: Paste
mr_IN: पेस्ट करा

en: Pause
mr_IN: तात्काळ थांबवा

en: Play
mr_IN: प्ले करा

en: Playback
mr_IN: प्लेबॅक

en: Preferences
mr_IN: प्राधान्ये

en: Previous
mr_IN: मागील

en: Private Session
mr_IN: खाजगी सेशन

en: Quit Spotify
mr_IN: Spotify मधून बाहेर पडा

en: Recently Played
mr_IN: अलीकडे प्ले केलेले

en: Redo
mr_IN: पुन्हा करा

en: Reload
mr_IN: पुन्हा लोड करा

en: Remove from Liked Songs
mr_IN: लाइक केलेली गाणी मधून काढून टाका

en: Repeat
mr_IN: रिपीट करा

en: Report &Issue...
mr_IN: रिपोर्ट &समस्या...

en: Report Issue...
mr_IN: समस्या रिपोर्ट करा...

en: Reset &App Data and Restart
mr_IN: अॅप डेटा रीसेट करा आणि रिस्टार्ट करा

en: Reset App Data and Restart
mr_IN: अॅप डेटा रीसेट करा आणि रीस्टार्ट करा

en: Restart Spotify
mr_IN: Spotify रीस्टार्ट करा

en: SCTA Information
mr_IN: SCTA माहिती

en: Search
mr_IN: शोधा

en: Seek Backward
mr_IN: मागे जा

en: Seek Forward
mr_IN: पुढे जा

en: Select &All
mr_IN: सर्व &निवडा

en: Select All
mr_IN: सर्व निवडा

en: Services
mr_IN: सेवा

en: Show &Logs in Explorer
mr_IN: एक्सप्लोररमध्ये लॉग दाखवा

en: Show All
mr_IN: सर्व दाखवा

en: Show Logs in Finder
mr_IN: फाइंडरमध्ये लॉग दाखवा

en: Shuffle
mr_IN: शफल करा

en: Skip
mr_IN: स्किप करा

en: Spotify Community
mr_IN: Spotify समुदाय

en: Spotify Failed to Upgrade
mr_IN: Spotify अपग्रेड करण्यात अयशस्वी

en: Spotify Help
mr_IN: Spotify हेल्प

en: Spotify needs your permission to install an update.
mr_IN: अपडेट इन्स्टॉल करण्यासाठी Spotify ला तुमच्या परवानगीची आवश्यकता आहे.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
mr_IN: कॅशेमध्ये संगीत डेटा, प्लेलिस्ट आणि अल्बम आर्टच्या स्थानिक प्रती असतात.

en: Third-party Software
mr_IN: थर्ड-पार्टी सॉफ्टवेअर

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
mr_IN: हे तुमच्या काँप्युटरमधील ग्राफिक्स प्रोसेसर (GPU) चा वापर बंद करेल, जे काहीवेळा ग्राफिक्स समस्या सोडवू शकते, परंतु स्क्रीन पुन्हा काढताना Spotify संथ देखील करू शकते. 
    
    हे सेटिंग प्रभावी होण्यासाठी, तुम्हाला Spotify रीस्टार्ट करणे आवश्यक आहे.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
mr_IN: हे तुमच्या कॉम्प्युटरचा ग्राफिक्स प्रोसेसर (GPU) वापरणे सुरू करेल, ज्यामुळे स्क्रीन पुन्हा काढताना Spotify जलद होऊ शकते, परंतु क्वचित प्रसंगी ग्राफिक्स समस्या देखील येऊ शकतात.
    
    हे सेटिंग प्रभावी होण्यासाठी, तुम्हाला Spotify रीस्टार्ट करणे आवश्यक आहे.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
mr_IN: हे ॲपला त्याच्या मूळ स्थितीत रीसेट करून रीस्टार्ट करेल. तुम्ही लॉग आउट व्हाल त्यानंतर पुन्हा लॉग इन करावे लागेल.

en: Troubleshooting
mr_IN: समस्यानिवारण

en: Undo
mr_IN: पूर्ववत करा

en: Video Files
mr_IN: व्हिडिओ फाइल्स

en: View
mr_IN: पहा

en: Volume &Down
mr_IN: Volume &कमी करणे

en: Volume &Up
mr_IN: Volume &वाढवणे

en: Volume Down
mr_IN: Volume कमी करणे

en: Volume Up
mr_IN: Volume वाढवणे

en: Window
mr_IN: विंडो

en: Your &Account
mr_IN: तुमचे &खाते

en: Your Account
mr_IN: तुमचे खाते

en: Zoom
mr_IN: झूम करा

en: Zoom &In
mr_IN: झूम &इन

en: Zoom &Out
mr_IN: झूम &आउट

en: Zoom In
mr_IN: झूम इन करा

en: Zoom Out
mr_IN: झूम आउट करा

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
mr_IN: Spotify तुमचे संगीत फोल्डर ऑडिओ फाइलसाठी स्कॅन करेल. तुम्ही Spotify च्या सेटिंग्जमध्ये स्थानिक फाइल सुरू केल्यास तुम्हाला त्या साइड नेव्हिगेशनमध्ये सापडतील.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
mr_IN: हे Spotify ला ब्लूटूथ ॲक्सेसरीज शोधण्याची अनुमती देईल.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
mr_IN: Spotify तुमचे डाउनलोड फोल्डर ऑडिओ फाइलसाठी स्कॅन करेल. तुम्ही Spotify च्या सेटिंग्जमध्ये स्थानिक फाइल सुरू केल्यास तुम्हाला त्या साइड नेव्हिगेशनमध्ये सापडतील.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
mr_IN: हे तुम्हाला भिन्न डिव्हाइसवर ऐकू देते. Spotify ला स्थानिक ऑडिओ फायलींचा देखील अ‍ॅक्‍सेस मिळेल.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
mr_IN: Spotify इन्स्टॉलर

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
mr_IN: Spotify इन्स्टॉलर

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
mr_IN: इन्स्टॉल करण्यासाठी Spotify ला परवानगीची आवश्यकता आहे.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
mr_IN: कृपया Spotify मधून बाहेर पडा आणि पुन्हा प्रयत्न करा

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
mr_IN: बॅकग्राउंडमध्ये चालू ठेवा

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
mr_IN: Spotify डाउनलोड करण्याचा प्रयत्न करत असताना एक त्रुटी आली.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
mr_IN: डाउनलोड अयशस्वी. %1$d सेकंदांत पुन्हा प्रयत्न करत आहे.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
mr_IN: Spotify डाउनलोड करत आहे…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
mr_IN: Spotify एक्सट्रॅक्ट करण्याचा प्रयत्न करत असताना एक त्रुटी आली.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करण्याचा प्रयत्न करत असताना एक त्रुटी आली.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करण्याचा प्रयत्न करत असताना एक त्रुटी आली.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
mr_IN: इन्स्टॉलेशन अयशस्वी

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
mr_IN: Spotify.com वरून डाउनलोड करा

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
mr_IN: इन्स्टॉलेशन पुढे चालू ठेवा

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
mr_IN: Spotify चे इन्स्टॉलेशन जवळजवळ पूर्ण झाले आहे. तुम्हाला खरोखर बाहेर पडायचे आहे का?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
mr_IN: इन्स्टॉलेशन अपूर्ण

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करत आहे…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करा बद्दल

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
mr_IN: सर्व विंडो समोर आणा

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
mr_IN: मदत

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करा लपवा

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
mr_IN: इतर लपवा

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करा

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
mr_IN: Spotify हेल्प इन्स्टॉल करा

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
mr_IN: कमी करा

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
mr_IN: Spotify इन्स्टॉल करा मधून बाहेर पडा

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
mr_IN: सेवा

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
mr_IN: सर्व दाखवा

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
mr_IN: विंडो

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
mr_IN: झूम करा

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
mr_IN: डाउनलोड केलेली Spotify डिस्क इमेज माउंट करण्याचा प्रयत्न करत असताना एक त्रुटी आली.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
mr_IN: हलवू नका

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
mr_IN: अ‍ॅप्लिकेशन फोल्डरमध्ये हलवा

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
mr_IN: अ‍ॅप्लिकेशन फोल्डरमध्ये हलवू शकलो नाही

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
mr_IN: हे तुमचे डाउनलोड फोल्डर व्यवस्थित ठेवेल.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
mr_IN: यासाठी ॲडमिनिस्ट्रेटर पासवर्ड आवश्यक असेल याची नोंद घ्यावी.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
mr_IN: तुम्हाला हवे असल्यास मी स्वतःला ॲप्लिकेशन फोल्डरमध्ये हलवू शकतो.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
mr_IN: ॲप्लिकेशन फोल्डरमध्ये हलवायचे?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
mr_IN: तुमच्या होम फोल्डरमधील ॲप्लिकेशन फोल्डरमध्ये हलवायचे?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
mr_IN: बाहेर पडा

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
mr_IN: क्षमस्व, Spotify ची ही आवृत्ती macOS %1$s किंवा त्यानंतरच्यासाठी आहे.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
mr_IN: जुन्या आवृत्तींसाठी इन्स्टॉलर शोधा

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
mr_IN: असमर्थित प्लॅटफॉर्म

en: unknown
mr_IN: अज्ञात प्लॅटफॉर्म
