Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to is_IS translation catalogue (185 entries)

en: &Copy
is_IS: &Afrita

en: &Delete
is_IS: &Eyða

en: &Develop
is_IS: &Þróa

en: &Edit
is_IS: &Breyta

en: &File
is_IS: &Skrá

en: &Help
is_IS: &Hjálp

en: &Log Out
is_IS: &Skrá út

en: &Minimize to Tray
is_IS: &Fella niður í bakka

en: &Next
is_IS: &Áfram

en: &Open Miniplayer
is_IS: &Opna smáspilara

en: &Paste
is_IS: &Líma

en: &Pause
is_IS: &Gera hlé

en: &Play
is_IS: &Spila

en: &Playback
is_IS: &Spilun

en: &Redo
is_IS: &Endurtaka

en: &Reload
is_IS: &Endurhlaða

en: &Repeat
is_IS: &Endurtaka

en: &Reset Zoom
is_IS: &Endurstilla aðdrátt

en: &Show Spotify
is_IS: &Sýna Spotify

en: &Shuffle
is_IS: &Stokka

en: &Troubleshooting
is_IS: &Úrræðaleit

en: &Undo
is_IS: &Afturkalla

en: &View
is_IS: &Útlit

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
is_IS: Ný uppfærsla Spotify er í boði. Sjálfvirk uppfærsla mistókst aftur á móti. Ástæðan gæti verið sú að Spotify var sett upp með öðrum notandareikningi. Þú getur haldið áfram að nota núverandi útgáfu eða sett forritið upp aftur með tenglinum hér að neðan.

en: About Spotify
is_IS: Um Spotify

en: Actual Size
is_IS: Raunveruleg stærð

en: Add to Liked Songs
is_IS: Bæta við lækuð lög

en: All Files
is_IS: Allar skrár

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
is_IS: Á örugglega að slökkva á vélbúnaðarhröðun?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
is_IS: Á örugglega að slökkva á vélbúnaðarhröðun?
    
    Þetta slekkur á skjákorti tölvunnar. Þannig er stundum hægt að leysa vandamál tengd myndvinnslu en um leið kann þetta að hægja á Spotify.
    
    Þú þarft að endurræsa Spotify til að þessi stilling verði virk.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
is_IS: Á örugglega að kveikja á vélbúnaðarhröðun?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
is_IS: Á örugglega að kveikja á vélbúnaðarhröðun?
    
    Þetta kveikir á skjákorti tölvunnar. Þannig er hægt að gera Spotify hraðvirkara en á móti kemur að smávægilegur möguleiki er á vandamálum tengdum myndvinnslu.
    
    Þú þarft að endurræsa Spotify til að þessi stilling verði virk.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
is_IS: Ertu viss um að þú viljir endurstilla gögn forritsins?
    
    Þetta endurstillir forritið í upphaflega stöðu og endurræsir það. Þú skráist út og þarft að skrá þig inn aftur.

en: Are you sure?
is_IS: Ertu viss?

en: Audio Files
is_IS: Hljóðskrár

en: Bring All to Front
is_IS: Færa allt í forgrunn

en: Cancel
is_IS: Hætta við

en: Close
is_IS: Loka

en: Continue on this device
is_IS: Halda áfram í þessu tæki

en: Copy
is_IS: Afrita

en: Copy Version Info
is_IS: Afrita upplýsingar um útgáfu

en: Cu&t
is_IS: &Klippa

en: Custom Files
is_IS: Sérsniðnar skrár

en: Cut
is_IS: Klippa

en: Delete
is_IS: Eyða

en: Develop
is_IS: Þróa

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
is_IS: Slökkva á &vélbúnaðarhröðun og endurræsa

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
is_IS: Slökkva á vélbúnaðarhröðun og endurræsa

en: Disable and Restart
is_IS: Slökkva og endurræsa

en: Do not show this message again
is_IS: Ekki sýna þessi skilaboð aftur

en: E&xit
is_IS: &Loka

en: Edit
is_IS: Breyta

en: Emoji & Symbols
is_IS: Emoji-tákn og tákn

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
is_IS: Kveikja á &vélbúnaðarhröðun og endurræsa

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
is_IS: Kveikja á vélbúnaðarhröðun og endurræsa

en: Enable and Restart
is_IS: Virkja og endurræsa

en: File
is_IS: Skrá

en: Filter
is_IS: Sía

en: Go Back
is_IS: Til baka

en: Go Forward
is_IS: Áfram

en: Hardware Acceleration
is_IS: Vélbúnaðarhröðun

en: Help
is_IS: Hjálp

en: Hide Others
is_IS: Fela annað

en: Hide Spotify
is_IS: Fela Spotify

en: Image Files
is_IS: Myndaskrár

en: Licensing Information
is_IS: Leyfisupplýsingar

en: Liked Songs
is_IS: Lækuð lög

en: Local Files
is_IS: Staðbundnar skrár

en: Log Out
is_IS: Útskráning

en: Migrating Spotify Cache
is_IS: Flutningur skyndiminnis Spotify

en: Minimize
is_IS: Fella niður

en: New Playlist
is_IS: Nýr spilunarlisti

en: New Playlist Folder
is_IS: Mappan „Nýr spilunarlisti“

en: Next
is_IS: Næst

en: Not now
is_IS: Ekki núna

en: Offline Mode
is_IS: Án nettengingar

en: Open File
is_IS: Opna skrá

en: Open Spotify
is_IS: Opna Spotify

en: Open Spotify to pick up where you left off.
is_IS: Opnaðu Spotify til að halda áfram þaðan sem frá var horfið.

en: P&references...
is_IS: &Kjörstillingar ...

en: P&revious
is_IS: &Fyrra

en: Paste
is_IS: Líma

en: Pause
is_IS: Gera hlé

en: Play
is_IS: Spila

en: Playback
is_IS: Spilun

en: Preferences
is_IS: Kjörstillingar

en: Previous
is_IS: Fyrra

en: Private Session
is_IS: Fela virkni

en: Quit Spotify
is_IS: Loka Spotify

en: Recently Played
is_IS: Nýlega spilað

en: Redo
is_IS: Endurtaka

en: Reload
is_IS: Endurhlaða

en: Remove from Liked Songs
is_IS: Fjarlægja úr lækuðum lögum

en: Repeat
is_IS: Endurtaka

en: Report &Issue...
is_IS: Tilkynna &vandamál...

en: Report Issue...
is_IS: Tilkynna vandamál...

en: Reset &App Data and Restart
is_IS: Endurstilla &gögn forrits og endurræsa

en: Reset App Data and Restart
is_IS: Endurstilla gögn forrits og endurræsa

en: Restart Spotify
is_IS: Endurræsa Spotify

en: SCTA Information
is_IS: SCTA-upplýsingar

en: Search
is_IS: Leit

en: Seek Backward
is_IS: Hoppa til baka

en: Seek Forward
is_IS: Hoppa áfram

en: Select &All
is_IS: Velja &allt

en: Select All
is_IS: Velja allt

en: Services
is_IS: Þjónusta

en: Show &Logs in Explorer
is_IS: Sýnir &annála í Explorer

en: Show All
is_IS: Sýna allt

en: Show Logs in Finder
is_IS: Sýnir annála í Finder

en: Shuffle
is_IS: Stokka

en: Skip
is_IS: Sleppa

en: Spotify Community
is_IS: Spotify-samfélagið

en: Spotify Failed to Upgrade
is_IS: Uppfærsla Spotify mistókst

en: Spotify needs your permission to install an update.
is_IS: Spotify þarfnast heimildar frá þér fyrir uppsetningu uppfærslu.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
is_IS: Skyndiminnið inniheldur staðbundin afrit tónlistargagna, spilunarlista og plötuumslaga.

en: Third-party Software
is_IS: Hugbúnaður þriðju aðila

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
is_IS: Þetta slekkur á skjákorti tölvunnar. Þannig er stundum hægt að leysa vandamál tengd myndvinnslu en um leið kann þetta að hægja á Spotify.
    
    Þú þarft að endurræsa Spotify til að þessi stilling verði virk.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
is_IS: Þetta kveikir á skjákorti tölvunnar. Þannig er hægt að gera Spotify hraðvirkara en á móti kemur að smávægilegur möguleiki er á vandamálum tengdum myndvinnslu.
    
    Þú þarft að endurræsa Spotify til að þessi stilling verði virk.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
is_IS: Þetta endurstillir forritið í upphaflega stöðu og endurræsir það. Þú skráist út og þarft að skrá þig inn aftur.

en: Troubleshooting
is_IS: Úrræðaleit

en: Undo
is_IS: Afturkalla

en: Video Files
is_IS: Vídeóskrár

en: View
is_IS: Skoða

en: Volume &Down
is_IS: &Lækka hljóðstyrk

en: Volume &Up
is_IS: &Hækka hljóðstyrk

en: Volume Down
is_IS: Lækka hljóðstyrk

en: Volume Up
is_IS: Hækka hljóðstyrk

en: Window
is_IS: Gluggi

en: Windows (32 bit)
is_IS: Windows (32 bita)

en: Windows (64 bit)
is_IS: Windows (64 bita)

en: Your &Account
is_IS: &Reikningurinn þinn

en: Your Account
is_IS: Reikningurinn þinn

en: Zoom
is_IS: Aðdráttur

en: Zoom &In
is_IS: &Auka aðdrátt

en: Zoom &Out
is_IS: &Minnka aðdrátt

en: Zoom In
is_IS: Auka aðdrátt

en: Zoom Out
is_IS: Minnka aðdrátt

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
is_IS: Spotify mun leita að hljóðskrám í tónlistarmöppunni þinni. Þú sérð þær á hliðaryfirlitinu ef staðbundnar skrár eru virkar í stillingum Spotify.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
is_IS: Þetta gerir Spotify kleift að finna Bluetooth-tæki.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
is_IS: Spotify mun leita að hljóðskrám í niðurhalsmöppunni þinni. Þú sérð þær á hliðaryfirlitinu ef staðbundnar skrár eru virkar í stillingum Spotify.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
is_IS: Þetta gerir þér kleift að hlusta í mismunandi tækjum. Spotify fær einnig aðgang að staðbundnum hljóðskrám.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
is_IS: Uppsetningarforrit Spotify

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
is_IS: Uppsetningarforrit Spotify

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
is_IS: Heimildar er krafist fyrir uppsetningu Spotify.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
is_IS: Lokaðu Spotify og reyndu aftur

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
is_IS: Halda áfram í bakgrunni

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
is_IS: Villa kom upp við að sækja Spotify.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
is_IS: Niðurhal mistókst. Reynir aftur eftir %1$d sek.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
is_IS: Sækir Spotify …

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
is_IS: Villa kom upp við að draga út Spotify.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
is_IS: Villa kom upp við uppsetningu Spotify.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
is_IS: Villa kom upp við uppsetningu Spotify.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
is_IS: Uppsetning mistókst

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
is_IS: Sækja á Spotify.com

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
is_IS: Halda uppsetningu áfram

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
is_IS: Uppsetningu Spotify er nánast lokið. Viltu örugglega hætta?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
is_IS: Uppsetningu ólokið

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
is_IS: Setur upp Spotify …

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
is_IS: Um „Uppsetning Spotify“

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
is_IS: Færa allt í forgrunn

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
is_IS: Hjálp

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
is_IS: Fela „Uppsetning Spotify“

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
is_IS: Fela annað

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
is_IS: Setja upp Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
is_IS: Setja upp Spotify Help

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
is_IS: Minnka

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
is_IS: Loka „Uppsetning Spotify“

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
is_IS: Þjónusta

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
is_IS: Sýna allt

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
is_IS: Gluggi

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
is_IS: Aðdráttur

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
is_IS: Villa kom upp við að setja upp sótt eintak af Spotify.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
is_IS: Ekki færa

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
is_IS: Færa í forritamöppuna

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
is_IS: Ekki var hægt að færa í forritamöppuna

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
is_IS: Þetta kemur í veg fyrir óreiðu í niðurhalsmöppunni.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
is_IS: Hafðu í huga að þetta krefst aðgangsorðs stjórnanda.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
is_IS: Hægt er að færa þetta sjálfkrafa í forritamöppuna, ef þú vilt.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
is_IS: Færa í forritamöppu?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
is_IS: Færa í forritamöppu í heimamöppunni?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
is_IS: Hætta

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
is_IS: Því miður er þessi Spotify-útgáfa ætluð fyrir macOS %1$s eða nýrri stýrikerfi.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
is_IS: Finna uppsetningarforrit fyrir eldri útgáfur

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
is_IS: Óstuddur vafri

en: unknown
is_IS: óþekkt
