Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to gu_IN translation catalogue (181 entries)

en: &Copy
gu_IN: &કૉપિ કરો

en: &Delete
gu_IN: &ડિલીટ કરો

en: &Develop
gu_IN: &ડેવલપ કરો

en: &Edit
gu_IN: &ફેરફાર કરો

en: &File
gu_IN: &ફાઇલ

en: &Help
gu_IN: &સહાય

en: &Log Out
gu_IN: &લૉગ આઉટ કરો

en: &Minimize to Tray
gu_IN: &નાનું કરીને ટ્રેમાં મૂકો

en: &Next
gu_IN: &આગળ

en: &Open Miniplayer
gu_IN: &મિનિપ્લેયર ખોલો

en: &Paste
gu_IN: &પેસ્ટ કરો

en: &Pause
gu_IN: &થોભાવો

en: &Play
gu_IN: &વગાડો

en: &Playback
gu_IN: &પ્લેબૅક

en: &Redo
gu_IN: &ફરી કરો

en: &Reload
gu_IN: ફરીથી લોડ કરો

en: &Repeat
gu_IN: &રિપીટ કરો

en: &Reset Zoom
gu_IN: &ઝૂમ રિસેટ કરો

en: &Show Spotify
gu_IN: Spotify &બતાવો

en: &Shuffle
gu_IN: &શફલ કરો

en: &Troubleshooting
gu_IN: મુશ્કેલી નિવારણ

en: &Undo
gu_IN: ફેરફાર &રદ કરો

en: &View
gu_IN: &જુઓ

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
gu_IN: એક નવું Spotify અપગ્રેડ ઉપલબ્ધ છે, પરંતુ ઓટોમેટિક અપગ્રેડ નિષ્ફળ થયું. કારણ એવું હોઈ શકે કે, Spotify બીજા વપરાશકર્તા એકાઉન્ટ સાથે ઇન્સ્ટોલ કરેલું હોય. તમે હાલના વર્ઝનનો ઉપયોગ કરવાનું ચાલુ રાખી શકો છો અથવા નીચેની લિંકનો ઉપયોગ કરીને મેન્યુઅલી ફરીથી ઇન્સ્ટોલ કરી શકો છો.

en: About Spotify
gu_IN: Spotify વિશે

en: Actual Size
gu_IN: વાસ્તવિક કદ

en: Add to Liked Songs
gu_IN: લાઇક કરેલા ગીતો પર ઉમેરો

en: All Files
gu_IN: બધી ફાઇલ

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
gu_IN: શું તમે ખરેખર હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશનને અક્ષમ કરવા માગો છો?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
gu_IN: શું તમે ખરેખર હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશનને અક્ષમ કરવા માગો છો?આ તમારા કમ્પ્યૂટરમાં ગ્રાફિક્સ પ્રોસેસર (GPU)ના ઉપયોગને અક્ષમ કરશે, જે કેટલીક વાર ગ્રાફિક્સ સમસ્યાઓ હલ કરી શકે છે, પરંતુ સ્ક્રીનને ફરીથી લોડ કરતી વખતે Spotifyને ધીમું પણ કરી શકે છે. 
    
    આ સેટિંગ લાગુ થાય તે માટે, તમારે Spotify ફરી શરૂ કરવું પડશે.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
gu_IN: શું તમે ખરેખર હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશનને સક્ષમ કરવા માગો છો?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
gu_IN: શું તમે ખરેખર હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશનને સક્ષમ કરવા માગો છો?આ તમારા કમ્પ્યૂટરમાં ગ્રાફિક્સ પ્રોસેસર (GPU)ના ઉપયોગને સક્ષમ કરશે, જે સ્ક્રીનને ફરીથી લોડ કરતી વખતે Spotifyને ઝડપી બનાવી શકે છે, પરંતુ અમુક કિસ્સાઓમાં ગ્રાફિક્સ સમસ્યાઓ પણ ઊભી કરી શકે છે.
    
    આ સેટિંગ લાગુ થાય તે માટે, તમારે Spotify ફરી શરૂ કરવું પડશે.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
gu_IN: શું તમે ખરેખર ઍપ ડેટા રીસેટ કરવા માંગો છો?
    
    આ ઍપને તેની મૂળ સ્થિતિ પર રીસેટ કરશે અને તેને ફરી શરૂ કરશે. તમે લૉગ આઉટ થશો અને ફરીથી લૉગ ઇન કરવાની જરૂર પડશે.

en: Are you sure?
gu_IN: ખરેખર સેવ કરવું છે?

en: Audio Files
gu_IN: ઓડિયો ફાઇલ

en: Bring All to Front
gu_IN: મને બધું જ બતાવો

en: Cancel
gu_IN: રદ કરો

en: Close
gu_IN: બંધ કરો

en: Continue on this device
gu_IN: આ ડિવાઇસ પર આગળ વધો

en: Copy
gu_IN: કૉપિ કરો

en: Copy Version Info
gu_IN: વર્ઝનની માહિતી કોપિ કરો

en: Cu&t
gu_IN: કા&પો

en: Custom Files
gu_IN: કસ્ટમ ફાઇલ

en: Cut
gu_IN: કાપો

en: Delete
gu_IN: ડિલીટ કરો

en: Develop
gu_IN: ડેવલપ કરો

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
gu_IN: હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશન અક્ષમ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
gu_IN: હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશન અક્ષમ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Disable and Restart
gu_IN: અક્ષમ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Do not show this message again
gu_IN: આ મેસેજ ફરીથી બતાવશો નહીં

en: E&xit
gu_IN: બહાર &નીકળો

en: Edit
gu_IN: ફેરફાર કરો

en: Emoji & Symbols
gu_IN: ઇમોજી અને સિમ્બોલ

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
gu_IN: હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશન સક્ષમ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
gu_IN: હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશન સક્ષમ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Enable and Restart
gu_IN: સક્ષમ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: File
gu_IN: ફાઇલ

en: Filter
gu_IN: ફિલ્ટર

en: Go Back
gu_IN: પાછળ જાઓ

en: Go Forward
gu_IN: આગળ વધો

en: Hardware Acceleration
gu_IN: હાર્ડવેર ઍક્સિલરેશન

en: Help
gu_IN: સહાય

en: Hide Others
gu_IN: અન્યને છુપાવો

en: Hide Spotify
gu_IN: Spotify છુપાવો

en: Image Files
gu_IN: ઇમેજ ફાઇલ

en: Licensing Information
gu_IN: લાઇસન્સિંગની માહિતી

en: Liked Songs
gu_IN: લાઇક કરેલા ગીતો

en: Local Files
gu_IN: સ્થાનિક ફાઇલો

en: Log Out
gu_IN: લૉગ આઉટ કરો

en: Migrating Spotify Cache
gu_IN: Spotify કૅશ ટ્રાન્સફર કરીએ છીએ

en: Minimize
gu_IN: નાનું કરો

en: New Playlist
gu_IN: નવું પ્લેલિસ્ટ

en: New Playlist Folder
gu_IN: નવા પ્લેલિસ્ટનું ફોલ્ડર

en: Next
gu_IN: આગળ

en: Not now
gu_IN: હમણાં નહીં

en: Offline Mode
gu_IN: ઓફલાઇન મોડ

en: Open File
gu_IN: ફાઇલ ખોલો

en: Open Spotify
gu_IN: Spotify ખોલો

en: Open Spotify to pick up where you left off.
gu_IN: તમે જ્યાંથી બંધ કર્યું હતું ત્યાંથી જ ચાલુ કરવા Spotify ખોલો.

en: P&references...
gu_IN: પ&સંદગીઓ...

en: P&revious
gu_IN: પા&છળ

en: Paste
gu_IN: પેસ્ટ કરો

en: Pause
gu_IN: થોભાવો

en: Play
gu_IN: વગાડો

en: Playback
gu_IN: પ્લેબૅક

en: Preferences
gu_IN: પસંદગીઓ

en: Previous
gu_IN: પાછળ

en: Private Session
gu_IN: ખાનગી સેશન

en: Quit Spotify
gu_IN: Spotify છોડો

en: Recently Played
gu_IN: હાલમાં વગાડવામાં આવેલ

en: Redo
gu_IN: ફરી કરો

en: Reload
gu_IN: ફરીથી લોડ કરો

en: Remove from Liked Songs
gu_IN: પસંદ કરેલા ગીતોમાંથી દૂર કરો

en: Repeat
gu_IN: રિપીટ કરો

en: Report &Issue...
gu_IN: સમસ્યાને રિપોર્ટ કરો...

en: Report Issue...
gu_IN: સમસ્યાને રિપોર્ટ કરો...

en: Reset &App Data and Restart
gu_IN: ઍપ ડેટા રીસેટ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Reset App Data and Restart
gu_IN: ઍપ ડેટા રીસેટ કરો અને ફરી શરૂ કરો

en: Restart Spotify
gu_IN: Spotify ફરી શરૂ કરો

en: SCTA Information
gu_IN: SCTA માહિતી

en: Search
gu_IN: શોધો

en: Seek Backward
gu_IN: પાછળ શોધો

en: Seek Forward
gu_IN: આગળ શોધો

en: Select &All
gu_IN: બધું &પસંદ કરો

en: Select All
gu_IN: બધું પસંદ કરો

en: Services
gu_IN: સેવાઓ

en: Show &Logs in Explorer
gu_IN: Explorerમાં લોગ બતાવો

en: Show All
gu_IN: બધું બતાવો

en: Show Logs in Finder
gu_IN: Finderમાં લોગ બતાવો

en: Shuffle
gu_IN: શફલ કરો

en: Skip
gu_IN: સ્કિપ

en: Spotify Community
gu_IN: Spotify કમ્યુનિટી

en: Spotify Failed to Upgrade
gu_IN: Spotify અપગ્રેડ કરવામાં નિષ્ફળ થયું

en: Spotify needs your permission to install an update.
gu_IN: અપડેટ ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે Spotifyને તમારી પરવાનગીની જરૂર છે.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
gu_IN: કૅશમાં સંગીતના ડેટા, પ્લેલિસ્ટ અને આલ્બમ આર્ટની સ્થાનિક કૉપિ છે.

en: Third-party Software
gu_IN: થર્ડ પાર્ટી સોફ્ટવેર

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
gu_IN: આ તમારા કમ્પ્યૂટરમાં ગ્રાફિક્સ પ્રોસેસર (GPU)ના ઉપયોગને અક્ષમ કરશે, જે કેટલીક વાર ગ્રાફિક્સ સમસ્યાઓ હલ કરી શકે છે, પરંતુ સ્ક્રીનને ફરીથી લોડ કરતી વખતે Spotifyને ધીમું પણ કરી શકે છે. 
    
    આ સેટિંગ લાગુ થાય તે માટે, તમારે Spotify ફરી શરૂ કરવું પડશે.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
gu_IN: આ તમારા કમ્પ્યૂટરમાં ગ્રાફિક્સ પ્રોસેસર (GPU)ના ઉપયોગને સક્ષમ કરશે, જે સ્ક્રીનને ફરીથી લોડ કરતી વખતે Spotifyને ઝડપી બનાવી શકે છે, પરંતુ અમુક કિસ્સાઓમાં ગ્રાફિક્સ સમસ્યાઓ પણ ઊભી કરી શકે છે.
    
    આ સેટિંગ લાગુ થાય તે માટે, તમારે Spotify ફરી શરૂ કરવું પડશે.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
gu_IN: આ ઍપને તેની મૂળ સ્થિતિ પર રીસેટ કરશે અને તેને ફરી શરૂ કરશે. તમે લૉગ આઉટ થશો અને ફરીથી લૉગ ઇન કરવાની જરૂર પડશે.

en: Troubleshooting
gu_IN: મુશ્કેલી નિવારણ

en: Undo
gu_IN: ફેરફાર રદ કરો

en: Video Files
gu_IN: વીડિયો ફાઇલ

en: View
gu_IN: જુઓ

en: Volume &Down
gu_IN: વોલ્યૂમ &ઘટાડો

en: Volume &Up
gu_IN: વોલ્યૂમ &વધારો

en: Volume Down
gu_IN: વોલ્યૂમ ઘટાડો

en: Volume Up
gu_IN: વોલ્યૂમ વધારો

en: Your &Account
gu_IN: તમારું &એકાઉન્ટ

en: Your Account
gu_IN: તમારું એકાઉન્ટ

en: Zoom
gu_IN: ઝૂમ કરો

en: Zoom &In
gu_IN: મોટું &કરો

en: Zoom &Out
gu_IN: નાનું ક&રો

en: Zoom In
gu_IN: મોટું કરો

en: Zoom Out
gu_IN: નાનું કરો

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
gu_IN: ઓડિયો ફાઇલ માટે Spotify તમારા મ્યુઝિક ફોલ્ડરને સ્કેન કરશે. જો તમે Spotifyના સેટિંગમાં સ્થાનિક ફાઇલને સક્ષમ કરશો તો તમને તે ફાઇલો બાજુના નેવિગેશનમાં મળશે.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
gu_IN: આનાથી Spotifyને બ્લુટૂથ એક્સેસરી શોધવામાં મદદ મળશે.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
gu_IN: ઓડિયો ફાઇલ માટે Spotify તમારા ડાઉનલોડ ફોલ્ડરને સ્કેન કરશે. જો તમે Spotifyના સેટિંગમાં સ્થાનિક ફાઇલને સક્ષમ કરશો તો તમને તે ફાઇલો બાજુના નેવિગેશનમાં મળશે.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
gu_IN: આ તમને જુદા-જુદા ડિવાઇસ પર સાંભળવા દે છે. Spotify સ્થાનિક ઓડિયો ફાઇલની એક્સેસ પણ મેળવશે.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલર

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલર

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરવા માટે પરવાનગીની જરૂર છે.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
gu_IN: કૃપા કરીને Spotify છોડો અને ફરી પ્રયાસ કરો

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
gu_IN: બેકગ્રાઉન્ડમાં ચાલુ રાખો

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
gu_IN: Spotify ડાઉનલોડ કરવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે કોઈ ભૂલ આવી.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
gu_IN: ડાઉનલોડ નિષ્ફળ થયું. %1$ds માં ફરી પ્રયાસ કરીશું.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
gu_IN: Spotify ડાઉનલોડ કરીએ છીએ…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
gu_IN: Spotify ખોલવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે કોઈ ભૂલ આવી.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે કોઈ ભૂલ આવી.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરવાનો પ્રયત્ન કરતી વખતે કોઈ ભૂલ આવી.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
gu_IN: ઇન્સ્ટોલેશન નિષ્ફળ થયું

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
gu_IN: Spotify.com પરથી ડાઉનલોડ કરો

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
gu_IN: ઇન્સ્ટોલેશન ચાલુ રાખો

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
gu_IN: Spotifyનું ઇન્સ્ટોલેશન લગભગ પૂર્ણ થઈ ગયું છે. શું તમે ખરેખર છોડવા માગો છો?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
gu_IN: ઇન્સ્ટોલેશન અધૂરું છે

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરીએ છીએ…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરવા વિશે

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
gu_IN: મને બધું જ બતાવો

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
gu_IN: સહાય

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
gu_IN: 'Spotify ઇન્સ્ટોલ કરો' છુપાવો

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
gu_IN: અન્યને છુપાવો

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરો

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
gu_IN: Spotify ઇન્સ્ટોલ કરવા માટેની સહાય

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
gu_IN: નાનું કરો

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
gu_IN: 'Spotify ઇન્સ્ટોલ કરો' છોડો

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
gu_IN: સેવાઓ

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
gu_IN: બધું બતાવો

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
gu_IN: ઝૂમ કરો

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
gu_IN: ડાઉનલોડ કરેલ Spotify ડિસ્ક ઇમેજને માઉન્ટ કરવાનો પ્રયાસ કરતી વખતે કોઈ ભૂલ આવી.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
gu_IN: ખસેડશો નહીં

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
gu_IN: ઍપ્લિકેશન ફોલ્ડરમાં ખસેડો

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
gu_IN: ઍપ્લિકેશન ફોલ્ડરમાં ખસેડી શક્યા નહીં

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
gu_IN: આ તમારા ડાઉનલોડ ફોલ્ડરને વ્યવસ્થિત રાખશે.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
gu_IN: નોંધ લો કે આ માટે એડમિનિસ્ટ્રેટર પાસવર્ડ નાખવો જરૂરી છે.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
gu_IN: જો તમે ઇચ્છો તો હું આ ઍપને ઍપ્લિકેશન ફોલ્ડરમાં ખસેડી શકું છું.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
gu_IN: ઍપ્લિકેશન ફોલ્ડરમાં ખસેડીએ?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
gu_IN: તમારા હોમ ફોલ્ડરના ઍપ્લિકેશન ફોલ્ડરમાં ખસેડીએ?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
gu_IN: છોડો

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
gu_IN: માફ કરશો, Spotifyનું આ વર્ઝન macOS %1$s અથવા તે પછીનું છે.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
gu_IN: જૂના વર્ઝન માટે ઇન્સ્ટોલર શોધો

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
gu_IN: અસમર્થિત પ્લેટફોર્મ

en: unknown
gu_IN: અપરિચિત પ્લેટફોર્મ
