Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to fp_PH translation catalogue (159 entries)

en: &Copy
fp_PH: I-&copy

en: &Delete
fp_PH: I-&delete

en: &Develop
fp_PH: I-&develop

en: &Log Out
fp_PH: Mag-&log out

en: &Minimize to Tray
fp_PH: I-&minimize sa Tray

en: &Open Miniplayer
fp_PH: &Buksan ang Miniplayer

en: &Paste
fp_PH: I-&paste

en: &Pause
fp_PH: I-&pause

en: &Play
fp_PH: &I-play

en: &Redo
fp_PH: I-&redo

en: &Reload
fp_PH: &I-reload

en: &Reset Zoom
fp_PH: I-&reset ang Zoom

en: &Shuffle
fp_PH: I-&shuffle

en: &Troubleshooting
fp_PH: &Pag-troubleshoot

en: &Undo
fp_PH: I-&undo

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
fp_PH: May available na bagong Spotify upgrade, pero hindi automatic na na-upgrade. Pwede kasing in-install ang Spotify gamit ang ibang user account. Pwede mong patuloy na gamitin ang version ngayon o pwede mo 'tong manual na i-reinstall gamit ang link sa ibaba.

en: About Spotify
fp_PH: Tungkol sa Spotify

en: Actual Size
fp_PH: Actual na Laki

en: Add to Liked Songs
fp_PH: Idagdag sa Mga Ni-like na Kanta

en: All Files
fp_PH: Lahat ng File

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
fp_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-disable ang hardware acceleration?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
fp_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-disable ang hardware acceleration?
    
    Idi-disable nito ang paggamit ng graphics processor (GPU) sa computer mo, na pwedeng ayusin ang mga issue sa graphics minsan, pero pwede ring pabagalin ang Spotify kapag nire-redraw ang screen.
    
    Para umepekto ang setting na 'to, kailangan mong i-restart ang Spotify.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
fp_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-enable ang hardware acceleration?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
fp_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-enable ang hardware acceleration?
    
    Ie-enable nito ang paggamit ng graphics processor (GPU) sa computer mo, na pwedeng magpabilis sa Spotify kapag nire-redraw ang screen, pero pwede ring magdulot ng mga bihirang issue sa graphics.
    
    Para umepekto ang setting na 'to, kailangan mong i-restart ang Spotify.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
fp_PH: Sigurado ka bang gusto mong i-reset ang data ng app?
    
    Ire-reset nito ang app sa original state nito at ire-restart ito. Mala-log out ka at kakailanganin mong mag-log in ulit.

en: Are you sure?
fp_PH: Sigurado ka ba?

en: Audio Files
fp_PH: Mga Audio File

en: Bring All to Front
fp_PH: Paibabawin Lahat

en: Cancel
fp_PH: I-cancel

en: Close
fp_PH: Isara

en: Continue on this device
fp_PH: Magpatuloy sa device na 'to

en: Copy
fp_PH: Kopyahin

en: Copy Version Info
fp_PH: Kopyahin ang Info ng Version

en: Cu&t
fp_PH: I-cu&t

en: Custom Files
fp_PH: Mga Custom na File

en: Cut
fp_PH: I-cut

en: Delete
fp_PH: I-delete

en: Develop
fp_PH: I-develop

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
fp_PH: I-disable ang &Hardware Acceleration at I-restart

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
fp_PH: I-disable ang Hardware Acceleration at I-restart

en: Disable and Restart
fp_PH: I-disable at I-restart

en: Do not show this message again
fp_PH: Huwag nang ipakita ulit ang message na 'to

en: E&xit
fp_PH: Mag-e&xit

en: Edit
fp_PH: I-edit

en: Emoji & Symbols
fp_PH: Emoji at Mga Symbol

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
fp_PH: I-enable ang &Hardware Acceleration at I-restart

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
fp_PH: I-enable ang Hardware Acceleration at I-restart

en: Enable and Restart
fp_PH: I-enable at I-restart

en: Go Back
fp_PH: Bumalik

en: Go Forward
fp_PH: Mag-forward

en: Help
fp_PH: Tulong

en: Hide Others
fp_PH: Itago ang Iba

en: Hide Spotify
fp_PH: Itago ang Spotify

en: Image Files
fp_PH: Mga Image File

en: Licensing Information
fp_PH: Impormasyon sa Paglilisensya

en: Liked Songs
fp_PH: Mga Ni-like na Kanta

en: Local Files
fp_PH: Mga Local File

en: Log Out
fp_PH: Mag-log Out

en: Migrating Spotify Cache
fp_PH: Mina-migrate ang Cache ng Spotify

en: Minimize
fp_PH: I-minimize

en: New Playlist
fp_PH: Bagong Playlist

en: New Playlist Folder
fp_PH: Bagong Playlist Folder

en: Next
fp_PH: Susunod

en: Not now
fp_PH: Hindi ngayon

en: Open File
fp_PH: Magbukas ng File

en: Open Spotify
fp_PH: Buksan ang Spotify

en: Open Spotify to pick up where you left off.
fp_PH: Buksan ang Spotify para balikan kung saan ka huminto.

en: P&references...
fp_PH: Mga P&reference...

en: Paste
fp_PH: I-paste

en: Pause
fp_PH: I-pause

en: Play
fp_PH: I-play

en: Preferences
fp_PH: Mga Preference

en: Previous
fp_PH: Nauna

en: Private Session
fp_PH: Pribadong Session

en: Quit Spotify
fp_PH: I-quit ang Spotify

en: Recently Played
fp_PH: Na-play Kamakailan

en: Redo
fp_PH: I-redo

en: Reload
fp_PH: I-reload

en: Remove from Liked Songs
fp_PH: Alisin sa Mga Ni-Like na Kanta

en: Repeat
fp_PH: Ulitin

en: Report &Issue...
fp_PH: Mag-report ng &Issue...

en: Report Issue...
fp_PH: Mag-report ng Issue...

en: Reset &App Data and Restart
fp_PH: I-reset ang &Data ng App at I-restart

en: Reset App Data and Restart
fp_PH: I-reset ang Data ng App at I-restart

en: Restart Spotify
fp_PH: I-restart ang Spotify

en: Search
fp_PH: Maghanap

en: Seek Backward
fp_PH: Mag-rewind

en: Seek Forward
fp_PH: Mag-forward

en: Select All
fp_PH: Piliin Lahat

en: Services
fp_PH: Mga Service

en: Show &Logs in Explorer
fp_PH: Ipakita ang &Mga Log sa Explorer

en: Show All
fp_PH: Ipakita Lahat

en: Show Logs in Finder
fp_PH: Ipakita ang Mga Log sa Finder

en: Shuffle
fp_PH: Mag-shuffle

en: Skip
fp_PH: Mag-skip

en: Spotify Failed to Upgrade
fp_PH: Hindi Na-upgrade ang Spotify

en: Spotify needs your permission to install an update.
fp_PH: Kailangan ng Spotify ng pahintulot mo para mag-install ng update.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
fp_PH: May mga local na kopya ng music data, mga playlist at album art sa cache.

en: Third-party Software
fp_PH: Third-party na Software

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
fp_PH: Idi-disable nito ang paggamit ng graphics processor (GPU) sa computer mo, na pwedeng ayusin ang mga issue sa graphics minsan, pero pwede ring pabagalin ang Spotify kapag nire-redraw ang screen.
    
    Para umepekto ang setting na 'to, kailangan mong i-restart ang Spotify.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
fp_PH: Ie-enable nito ang paggamit ng graphics processor (GPU) sa computer mo, na pwedeng magpabilis sa Spotify kapag nire-redraw ang screen, pero pwede ring magdulot ng mga bihirang issue sa graphics.
    
    Para umepekto ang setting na 'to, kailangan mong i-restart ang Spotify.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
fp_PH: Ire-reset nito ang app sa original state nito at ire-restart ito. Mala-log out ka at kakailanganin mong mag-log in ulit.

en: Troubleshooting
fp_PH: Pag-troubleshoot

en: Undo
fp_PH: I-undo

en: Video Files
fp_PH: Mga Video File

en: View
fp_PH: Tingnan

en: Volume Down
fp_PH: Hinaan ang Volume

en: Volume Up
fp_PH: Lakasan ang Volume

en: Your &Account
fp_PH: &Account Mo

en: Your Account
fp_PH: Account Mo

en: Zoom
fp_PH: Mag-zoom

en: Zoom &In
fp_PH: Mag-zoom &in

en: Zoom &Out
fp_PH: Mag-zoom &out

en: Zoom In
fp_PH: Mag-zoom in

en: Zoom Out
fp_PH: Mag-zoom out

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
fp_PH: Maghahanap ang Spotify ng mga audio file sa folder mong Music. Makikita mo ang mga 'to sa side navigation, kung ie-enable mo ang Mga Local File sa settings ng Spotify.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
fp_PH: Papayagan nito ang Spotify na maghanap ng Bluetooth accessories.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
fp_PH: Maghahanap ang Spotify ng mga audio file sa folder mong Downloads. Makikita mo ang mga 'to sa side navigation, kung ie-enable mo ang Mga Local File sa settings ng Spotify.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
fp_PH: Kapag nangyari 'to, pwede kang makinig sa iba't ibang device. Magkaka-access din ang Spotify sa mga local audio file.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
fp_PH: Kailangan ng Spotify ng pahintulot para ma-install.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
fp_PH: I-quit ang Spotify at subukan ulit

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
fp_PH: Magpatuloy sa background

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
fp_PH: Nagka-error habang sinusubukang i-download ang Spotify.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
fp_PH: Hindi na-download. Susubukan ulit makalipas ang %1$ds.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
fp_PH: Dina-download ang Spotify…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
fp_PH: Nagka-error habang sinusubukang i-extract ang Spotify.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
fp_PH: Nagka-error habang sinusubukang i-install ang Spotify.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
fp_PH: Nagka-error habang sinusubukang i-install ang Spotify.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
fp_PH: Hindi Na-install

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
fp_PH: I-download sa Spotify.com

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
fp_PH: Ituloy ang Pag-install

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
fp_PH: Halos patapos na ang pag-install ng Spotify. Gusto mo ba talagang i-quit?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
fp_PH: Hindi Natapos ang Pag-install

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
fp_PH: Ini-install ang Spotify…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
fp_PH: Tungkol sa I-install ang Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
fp_PH: Paibabawin Lahat

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
fp_PH: Tulong

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
fp_PH: Itago ang I-install ang Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
fp_PH: Itago ang Iba

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
fp_PH: I-install ang Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
fp_PH: Tulong sa I-install ang Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
fp_PH: I-minimize

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
fp_PH: I-quit ang I-install ang Spotify

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
fp_PH: Mga Service

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
fp_PH: Ipakita Lahat

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
fp_PH: Mag-zoom

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
fp_PH: Nagka-error habang sinusubukang i-mount ang na-download na disk image ng Spotify.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
fp_PH: Huwag ilipat

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
fp_PH: Ilipat sa folder na Mga Application

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
fp_PH: Hindi mailipat sa folder na Mga Application

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
fp_PH: Papanatilihin nitong maayos ang folder mong Mga Download.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
fp_PH: Tandaang kakailanganin nito ang administrator password.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
fp_PH: Pwedeng ako mismo ang lumipat sa folder na Mga Application kung gusto mo.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
fp_PH: Ilipat sa folder na Mga Application?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
fp_PH: Ilipat sa folder na Mga Application sa folder mong Home?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
fp_PH: I-quit

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
fp_PH: Sorry, hindi para sa macOS %1$s o mas bago ang version na 'to ng Spotify.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
fp_PH: Maghanap ng mga installer para sa mga mas lumang version

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
fp_PH: Hindi Supported ang Platform
