Spotify 1.2.92.0.g0d749c41 - en to am_ET translation catalogue (186 entries)

en: &Copy
am_ET: &ቅዳ

en: &Delete
am_ET: &አጥፋ

en: &Develop
am_ET: &አዳብር

en: &Edit
am_ET: &አርትዕኦት

en: &File
am_ET: &ፋይል

en: &Help
am_ET: &እገዛ

en: &Log Out
am_ET: &ዘግተህ ውጣ

en: &Minimize to Tray
am_ET: &ወደ ትሪው አሳንስ

en: &Next
am_ET: &ቀጣይ

en: &Open Miniplayer
am_ET: &አነስተኛ ማጫወቻ ክፈት

en: &Paste
am_ET: ለጥፍ

en: &Pause
am_ET: &ለአፍታ አቁም

en: &Play
am_ET: &ተጫወት

en: &Playback
am_ET: &መልሶ ማጫወት

en: &Redo
am_ET: &ድገም

en: &Reload
am_ET: እንደገና መጫን

en: &Repeat
am_ET: &ድገም

en: &Reset Zoom
am_ET: &ዳግም አስጀምር አጉላ

en: &Show Spotify
am_ET: &Spotifyን አሳይ

en: &Shuffle
am_ET: &በውዝፍ

en: &Troubleshooting
am_ET: መላ መፈለግ

en: &Undo
am_ET: &ቀልብስ

en: &View
am_ET: &እይታ

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
am_ET: አዲስ Spotify ማሻሻያ አለ፣ ነገር ግን አውቶማቲክ ማሻሻያው አልተሳካም። ምክንያቱ Spotify በሌላ የተጠቃሚ መለያ ጋር የተጫነ የተጫነ መሆኑ ሊሆን ይችላል። የአሁኑን ስሪት መጠቀም መቀጠል ወይም ከታች ያለውን ሊንክ በመጠቀም እራስዎ መጫን ይችላሉ።

en: About Spotify
am_ET: ስለ Spotify

en: Actual Size
am_ET: ትክክለኛው መጠን

en: Add to Liked Songs
am_ET: ወደ የተወደዱ ሙዚቃዎች አክል

en: All Files
am_ET: ሁሉም ፋይሎች

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
am_ET: የሃርድዌር ማጣደፍን ማሰናከል መፈለግዎን እርግጠኛ ነዎት ?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
am_ET: እርግጠኛ ነዎት የሃርድዌር ማጣደፍን ማሰናከል ይፈልጋሉ? 
    
    ይሄ የግራፊክ ፕሮሰሰር (ጂፒዩ)ን በኮምፒውተርዎ ውስጥ መጠቀምን ያሰናክላል፣ ይህም አንዳንድ ጊዜ የግራፊክስ ችግሮችን ሊፈታ ይችላል፣ ነገር ግን ስክሪኑን በሚቀይርበት ጊዜ Spotifyን ቀርፋፋ ያደርገዋል። 
    
    ይህ ቅንብር ተግባራዊ እንዲሆን Spotifyን እንደገና ማስጀመር አለብዎት።

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
am_ET: እርግጠኛ ነዎት የሃርድዌር ማጣደፍን ማንቃት ይፈልጋሉ?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
am_ET: እርግጠኛ ነዎት የሃርድዌር ማጣደፍን ማንቃት ይፈልጋሉ? 
    
    ይህ የግራፊክ ፕሮሰሰር (ጂፒዩ) በኮምፒዩተራችሁ ውስጥ እንዲጠቀም ያስችለዋል፣ይህም ስክሪኑን በሚቀይርበት ጊዜ Spotifyን ፈጣን ያደርገዋል፣ነገር ግን አልፎ አልፎ የግራፊክስ ጉዳዮችን ሊፈጥር ይችላል። 
    
    ይህ ቅንብር ተግባራዊ እንዲሆን Spotifyን እንደገና ማስጀመር አለብዎት።

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
am_ET: የመተግበሪያ ውሂብን ዳግም ማቀናበር እንደሚፈልጉ እርግጠኛ ነዎት?
    
    ይህ መተግበሪያውን ወደ መጀመሪያው ሁኔታ ዳግም ያቀናብረዋል እና እንደገና ያስጀምረዋል። ይወጣሉ እና እንደገና መግባት ይኖርብዎታል።

en: Are you sure?
am_ET: እርግጠኛ ነዎት?

en: Audio Files
am_ET: የድምፅ ፋይሎች

en: Bring All to Front
am_ET: ሁሉንም ወደፊት አምጣ

en: Cancel
am_ET: ሰርዝ

en: Close
am_ET: ዝጋ

en: Continue on this device
am_ET: በዚህ መሣሪያ ላይ ይቀጥሉ

en: Copy
am_ET: ቅዳ

en: Copy Version Info
am_ET: የሥሪት መረጃን ቅዳ

en: Cu&t
am_ET: ቁረጥ

en: Custom Files
am_ET: ብጁ ፋይሎች

en: Cut
am_ET: ቁረጥ

en: Delete
am_ET: አጥፋ

en: Develop
am_ET: አዳብር

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
am_ET: የሃርድዌር ማጣደፍን ያሰናክሉ እና እንደገና ያስጀምሩ

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
am_ET: የሃርድዌር ማጣደፍን ያሰናክሉ እና እንደገና ያስጀምሩ

en: Disable and Restart
am_ET: አሰናክል እና እንደገና አስጀምር

en: Do not show this message again
am_ET: ይህን መልዕክት ደግመህ አታሳይ

en: E&xit
am_ET: ውጣ

en: Edit
am_ET: አርትዕ

en: Emoji & Symbols
am_ET: ኢሞጂ እና ምልክቶች

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
am_ET: የሃርድዌር ማጣደፍን ያንቁ እና እንደገና ያስጀምሩ

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
am_ET: የሃርድዌር ማጣደፍን ያንቁ እና እንደገና ያስጀምሩ

en: Enable and Restart
am_ET: አንቃ እና እንደገና አስጀምር

en: File
am_ET: ፋይል

en: Filter
am_ET: ማጣሪያ

en: Go Back
am_ET: ተመለስ

en: Go Forward
am_ET: ወደ ፊት ሂድ

en: Hardware Acceleration
am_ET: የሃርድዌር ማፋጠን

en: Help
am_ET: እገዛ

en: Hide Others
am_ET: ሌሎችን ደብቅ

en: Hide Spotify
am_ET: Spotify ደብቅ

en: Image Files
am_ET: የምስል ፋይሎች

en: Licensing Information
am_ET: የፈቃድ አሰጣጥ መረጃ

en: Liked Songs
am_ET: የተወደዱ ዘፈኖች

en: Local Files
am_ET: አካባቢያዊ ፋይሎች

en: Log Out
am_ET: ውጣ

en: Migrating Spotify Cache
am_ET: Spotify መሸጎጫ በመሰደድ ላይ

en: Minimize
am_ET: አሳንስ

en: New Playlist
am_ET: አዲስ አጫዋች ዝርዝር

en: New Playlist Folder
am_ET: አዲስ የአጫዋች ዝርዝር አቃፊ

en: Next
am_ET: ቀጣይ

en: Not now
am_ET: አሁን አይሆንም

en: Offline Mode
am_ET: ከመስመር ውጭ አቋም ላይ

en: Open File
am_ET: ፋይል ይክፈቱ

en: Open Spotify
am_ET: Spotifyን ክፈት

en: Open Spotify to pick up where you left off.
am_ET: ካቆሙበት ለመቀጠል Spotifyን ይክፈቱ።

en: P&references...
am_ET: P&ማጣቀሻዎች...

en: P&revious
am_ET: የቀደመ

en: Paste
am_ET: ለጥፍ

en: Pause
am_ET: ለአፍታ አቁም

en: Play
am_ET: አጫውት

en: Playback
am_ET: መልሶ ማጫወት

en: Preferences
am_ET: ምርጫዎች

en: Previous
am_ET: የበፊት

en: Private Session
am_ET: የግል ክፍለጊዜ

en: Quit Spotify
am_ET: Spotifyን አቋርጥ

en: Recently Played
am_ET: በቅርቡ የተጫወተ

en: Redo
am_ET: ድገም

en: Reload
am_ET: እንደገና ጫን

en: Remove from Liked Songs
am_ET: ከተወደዱ ሙዚቃዎች አስወግድ

en: Repeat
am_ET: ይድገሙ

en: Report &Issue...
am_ET: &ችግር ሪፖርት ያድርጉ...

en: Report Issue...
am_ET: ችግርን ሪፖርት ያድርጉ...

en: Reset &App Data and Restart
am_ET: የመተግበሪያ ውሂብን ዳግም ያቀናብሩ እና እንደገና ያስጀምሩ

en: Reset App Data and Restart
am_ET: የመተግበሪያ ውሂብን ዳግም ያቀናብሩ እና እንደገና ያስጀምሩ

en: Restart Spotify
am_ET: Spotifyን እንደገና ያስጀምሩ

en: SCTA Information
am_ET: የ SCTA መረጃ

en: Search
am_ET: ፈልግ

en: Seek Backward
am_ET: ወደ ኋላ ፈልጉ

en: Seek Forward
am_ET: ወደ ፊት ፈልጉ

en: Select &All
am_ET: ምረጥ &ሁሉንም

en: Select All
am_ET: ሁሉንም ምረጥ

en: Services
am_ET: አገልግሎቶች

en: Show &Logs in Explorer
am_ET: Explorer ውስጥ &ምዝግብ ማስታወሻዎችን አሳይ

en: Show All
am_ET: ሁሉንም አሳይ

en: Show Logs in Finder
am_ET: Finder ውስጥ ምዝግብ ማስታወሻዎቸን አሳይ

en: Shuffle
am_ET: በውዝ

en: Skip
am_ET: ዝለል

en: Spotify Community
am_ET: Spotify ማህበረሰብ

en: Spotify Failed to Upgrade
am_ET: Spotify መሻሻል አልቻለም

en: Spotify Help
am_ET: Spotify እርዳታ

en: Spotify needs your permission to install an update.
am_ET: Spotify አዘምንን ለመጫን የእርስዎን ፍቃድ ይፈልጋል።

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
am_ET: መሸጎጫው የአካባቢያዊ ሙዚቃዎች፣ የአጫዋች ዝርዝሮች እና የአልበም ጥበብ ቅጂዎችን ይዟል።

en: Third-party Software
am_ET: የሶስተኛ ወገን ሶፍትዌር

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
am_ET: ይሄ አንዳንድ ጊዜ የግራፊክስ ችግሮችን ሊፈታ ይችል የነበረውን የግራፊክ ፕሮሰሰር (ጂፒዩ)ን በኮምፒውተርዎ ውስጥ መጠቀምን ያሰናክላል፣ ብሎም ስክሪኑን በሚቀይርበት ጊዜ Spotifyን ቀርፋፋ ያደርገዋል። 
    
    ይህ ቅንብር ተግባራዊ እንዲሆን Spotifyን እንደገና ማስጀመር አለብዎት።

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
am_ET: ይህ የግራፊክ ፕሮሰሰር (ጂፒዩ) በኮምፒዩተራችሁ ውስጥ እንዲጠቀም ያስችለዋል፣ይህም ስክሪኑን በሚቀይርበት ጊዜ Spotifyን ፈጣን ያደርገዋል፣ነገር ግን አልፎ አልፎ የግራፊክስ ጉዳዮችን ሊፈጥር ይችላል። 
    
    ይህ ቅንብር ተግባራዊ እንዲሆን Spotifyን እንደገና ማስጀመር አለብዎት።

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
am_ET: ይህ መተግበሪያውን ወደ መጀመሪያው ሁኔታ ዳግም ያቀናብረዋል እና እንደገና ያስጀምረዋል። ይወጣሉ እና እንደገና መግባት ይኖርብዎታል።

en: Troubleshooting
am_ET: መላ መፈለግ

en: Undo
am_ET: ቀልብስ

en: Video Files
am_ET: የቪዲዮ ፋይሎች

en: View
am_ET: አሳይ

en: Volume &Down
am_ET: ድምጽ &ዝቅ

en: Volume &Up
am_ET: ድምጽ &ከፍ

en: Volume Down
am_ET: ድምጽ ዝቅ

en: Volume Up
am_ET: ድምጽ ከፍ

en: Window
am_ET: መስኮት

en: Windows (32 bit)
am_ET: Windows (32 ቢት)

en: Windows (64 bit)
am_ET: Windows (64 ቢት)

en: Your &Account
am_ET: የእርስዎ &መለያ

en: Your Account
am_ET: የእርስዎ መለያ

en: Zoom
am_ET: አጉላ

en: Zoom &In
am_ET: አጉላ

en: Zoom &Out
am_ET: አሳንስ

en: Zoom In
am_ET: አጉላ

en: Zoom Out
am_ET: አሳንስ

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
am_ET: Spotify የኦዲዮ ፋይሎችን ለማግኘት የሙዚቃ አቃፊዎን ይቃኛል። በSpotify ቅንብሮች ውስጥ አካባቢያዊ ፋይሎችን ካነቁ በጎን አሰሳ ውስጥ ያገኟቸዋል።

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
am_ET: ይህ Spotify የብሉቱዝ ተለጣፊዎችን እንዲያገኝ ያደርጋል።

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
am_ET: Spotify የወረዱ አቃፊዎን ለድምጽ ፋይሎች ይቃኛል። በ Spotify ቅንብሮች ውስጥ የአካባቢ ፋይሎችን ካነቁ በጎን አሰሳ ውስጥ ያገኟቸዋል።

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
am_ET: ይህ በተለያዩ መሣሪያዎች ላይ እንዲያዳምጡ ያስችልዎታል። Spotify እንዲሁ ለአከባቢው የኦዲዮ ፋይሎች መዳረሻ ያገኛል።

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
am_ET: Spotify መጫኛ

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
am_ET: Spotify መጫኛ

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
am_ET: Spotify ለመጫን ፍቃድ ይፈልጋል።

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
am_ET: እባክዎ Spotifyን ያቋርጡ እና እንደገና ይሞክሩ

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
am_ET: ከበስተጀርባ ይቀጥሉ

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
am_ET: Spotify ለማውረድ በመሞከር ላይ ሳለ ስህተት ተከስቷል።

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
am_ET: ማውረድ አልተሳካም። በ %1$d ሰከንድ ውስጥ እንደገና በመሞከር ላይ።

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
am_ET: Spotifyን በማውረድ ላይ…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
am_ET: Spotify ን ለማውጣት በመሞከር ላይ ሳለ አንድ ስህተት ተከስቷል።

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
am_ET: Spotifyን ለመጫን በመሞከር ላይ ሳለ ስህተት ተከስቷል።

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
am_ET: Spotifyን ለመጫን በመሞከር ላይ ስህተት ተከስቷል።

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
am_ET: መጫኑ አልተሳካም።

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
am_ET: ከ Spotify.com አውርድ

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
am_ET: መጫን ይቀጥሉ

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
am_ET: Spotif y መጫን ከሞላ ጎደል ተጠናቅቋል። በእርግጥ ማቆም ይፈልጋሉ?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
am_ET: መጫኑ አልተጠናቀቀም።

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
am_ET: Spotifyን በመጫን ላይ…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
am_ET: Spotify ስለመጫን

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
am_ET: ሁሉንም ወደፊት አምጣ

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
am_ET: እገዛ

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
am_ET: ደብቅ Spotify ጫን

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
am_ET: ሌሎችን ደብቅ

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
am_ET: Spotifyን ጫን

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
am_ET: Spotify እርዳታ ጫን

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
am_ET: አሳንስ

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
am_ET: ማቆም Spotify ጫን

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
am_ET: አገልግሎቶች

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
am_ET: ሁሉንም አሳይ

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
am_ET: መስኮት

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
am_ET: አጉላ

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
am_ET: የወረደውን የSpotify ዲስክ ምስል ለመጫን በመሞከር ላይ ሳለ አንድ ስህተት ተከስቷል።

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
am_ET: አታንቀሳቀስ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
am_ET: ወደ የመተግበሪያዎች አቃፊ ውሰድ

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
am_ET: ወደ መተግበሪያዎች አቃፊ መውሰድ አልተቻለም

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
am_ET: ይህ የውርዶች አቃፊዎን ያልተዝረከረከ ያደርገዋል።

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
am_ET: ለዚህ የአስተዳዳሪ የይለፍ ቃል የሚያስፈልግ መሆኑን ልብ ይበሉ።

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
am_ET: ከፈለጉ ራሴን ወደ መተግበሪያ አቃፊ ማዛወር እችላለሁ።

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
am_ET: ወደ መተግበሪያዎች አቃፊ ይወሰድ?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
am_ET: በመነሻ አቃፊዎ ውስጥ ወደ የመተግበሪያዎች አቃፊ ይወሰድ?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
am_ET: አቁም

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
am_ET: ይቅርታ፥ ይሄ የSpotify ስሪት ለmacOS %1$s ወይም ከዚያ በኋላ ላሉት ነው።

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
am_ET: ለድሮ ስሪቶች መጫኛዎችን ያግኙ

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
am_ET: የማይደገፍ መድረክ

en: unknown
am_ET: ያልታወቀ
