Spotify 1.2.90.0.g940f8576 - en to ta_IN translation catalogue (186 entries)

en: &Copy
ta_IN: &நகலெடு

en: &Delete
ta_IN: &நீக்கு

en: &Develop
ta_IN: &உருவாக்கு

en: &Edit
ta_IN: &திருத்து

en: &File
ta_IN: &கோப்பு

en: &Help
ta_IN: &உதவி

en: &Log Out
ta_IN: &வெளியேறு

en: &Minimize to Tray
ta_IN: டிரேக்குச் &சிறிதாக்கு

en: &Next
ta_IN: &அடுத்தது

en: &Open Miniplayer
ta_IN: &மினிபிளேயரைத் திற

en: &Paste
ta_IN: &ஒட்டு

en: &Pause
ta_IN: &இடைநிறுத்து

en: &Play
ta_IN: &இயக்கு

en: &Playback
ta_IN: &பிளேபேக்

en: &Redo
ta_IN: &மீண்டும்செய்

en: &Reload
ta_IN: மீண்டும் ஏற்று

en: &Repeat
ta_IN: &மீண்டும் இயக்கு

en: &Reset Zoom
ta_IN: &அளவு மாற்றத்தை மீட்டமை

en: &Show Spotify
ta_IN: Spotifyயைக் &காட்டு

en: &Shuffle
ta_IN: &கலக்கு

en: &Troubleshooting
ta_IN: பிழையறிந்து திருத்துதல்

en: &Undo
ta_IN: &செயல்தவிர்

en: &View
ta_IN: &காட்டு

en: A new Spotify upgrade is available, but the automatic upgrade failed. The reason could be that Spotify was installed with another user account. You can continue using the current version or manually reinstall using the link below.
ta_IN: புதிய Spotify மேம்பாடு கிடைத்துள்ளது. ஆனால் அதைத் தானாக நிறுவமுடியவில்லை. வேறொரு பயனர் கணக்கின் மூலம் Spotifyயை நிறுவியது இதற்குக் காரணமாக இருக்கலாம். நீங்கள் தற்போதைய பதிப்பைத் தொடர்ந்து பயன்படுத்தலாம் அல்லது கீழே உள்ள இணைப்பைப் பயன்படுத்தி நீங்களே நேரடியாக மீண்டும் நிறுவலாம்.

en: About Spotify
ta_IN: Spotify பற்றிய அறிமுகம்

en: Actual Size
ta_IN: அசல் அளவு

en: Add to Liked Songs
ta_IN: விரும்பிய பாடல்களில் சேர்க்கும்

en: All Files
ta_IN: அனைத்துக் கோப்புகளும்

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை நிச்சயமாக முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to disable hardware acceleration?
    
    This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை நிச்சயமாக முடக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
    உங்கள் கணினியில் கிராஃபிக்ஸ் ப்ராசஸரின் (GPU - Graphics Processing Unit) பயன்பாட்டை இது முடக்கும், இதனால் சில சமயங்களில் கிராஃபிக்ஸ் சிக்கல்கள் சரிசெய்யப்படலாம். ஆனால் திரை புதுப்பிக்கப்படும்போது Spotify இயங்கும் வேகத்தையும் இது குறைக்கலாம். 
    
    இந்த அமைப்பைச் செயல்படுத்துவதற்கு Spotifyயை மீண்டும் தொடங்க வேண்டும்.

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை நிச்சயமாக இயக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to enable hardware acceleration?
    
    This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை நிச்சயமாக இயக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
    உங்கள் கணினியில் கிராஃபிக்ஸ் ப்ராசஸரின் (GPU - Graphics Processing Unit) பயன்பாட்டை இது இயக்கும், இதனால் திரையைப் புதுப்பிக்கும்போது Spotify இயங்கும் வேகம் அதிகரிக்கப்படலாம். ஆனால் அரிதாக கிராஃபிக்ஸ் சிக்கல்களையும் உருவாக்கலாம்.
    
    இந்த அமைப்பைச் செயல்படுத்துவதற்கு Spotifyயை மீண்டும் தொடங்க வேண்டும்.

en: Are you sure you want to reset app data?
    
    This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
ta_IN: செயலித் தரவை நிச்சயமாக மீட்டமைக்க விரும்புகிறீர்களா?
    
    இது செயலியை அதன் இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைத்து அதை மீண்டும் தொடங்கும். நீங்கள் வெளியேற்றப்படுவீர்கள். எனவே நீங்கள் மீண்டும் உள்நுழைய வேண்டும்.

en: Are you sure?
ta_IN: நிச்சயமாகவா?

en: Audio Files
ta_IN: ஆடியோ கோப்புகள்

en: Bring All to Front
ta_IN: அனைத்தையும் முன்னால் கொண்டுவருக

en: Cancel
ta_IN: ரத்துசெய்

en: Close
ta_IN: மூடு

en: Continue on this device
ta_IN: இந்தச் சாதனத்தில் தொடர்க

en: Copy
ta_IN: நகலெடு

en: Copy Version Info
ta_IN: பதிப்புத் தகவலை நகலெடு

en: Cu&t
ta_IN: வெட்&டு

en: Custom Files
ta_IN: பிரத்தியேகக் கோப்புகள்

en: Cut
ta_IN: வெட்டு

en: Delete
ta_IN: நீக்கு

en: Develop
ta_IN: உருவாக்கு

en: Disable &Hardware Acceleration and Restart
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை முடக்கி மீண்டும் தொடங்கு

en: Disable Hardware Acceleration and Restart
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை முடக்கி மீண்டும் தொடங்கு

en: Disable and Restart
ta_IN: முடக்கிவிட்டு மீண்டும் தொடங்கு

en: Do not show this message again
ta_IN: இந்தச் செய்தியை மீண்டும் காட்ட வேண்டாம்

en: E&xit
ta_IN: வெ&ளியேறு

en: Edit
ta_IN: திருத்து

en: Emoji & Symbols
ta_IN: ஈமோஜி & குறியீடுகள்

en: Enable &Hardware Acceleration and Restart
ta_IN: &வன்பொருள் முடுக்கத்தை இயக்கி மீண்டும் தொடங்கு

en: Enable Hardware Acceleration and Restart
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கத்தை இயக்கி மீண்டும் தொடங்கு

en: Enable and Restart
ta_IN: இயக்கிவிட்டு மீண்டும் தொடங்கு

en: File
ta_IN: கோப்பு

en: Filter
ta_IN: வடிகட்டு

en: Go Back
ta_IN: பின்னோக்கிச் செல்

en: Go Forward
ta_IN: முன்னோக்கிச் செல்

en: Hardware Acceleration
ta_IN: வன்பொருள் முடுக்கம்

en: Help
ta_IN: உதவி

en: Hide Others
ta_IN: மற்றவற்றை மறை

en: Hide Spotify
ta_IN: Spotifyயை மறை

en: Image Files
ta_IN: படக் கோப்புகள்

en: Licensing Information
ta_IN: உரிமம் வழங்குதல் பற்றிய தகவல்கள்

en: Liked Songs
ta_IN: விரும்பிய பாடல்கள்

en: Local Files
ta_IN: சாதனத்திலுள்ள கோப்புகள்

en: Log Out
ta_IN: வெளியேறு

en: Migrating Spotify Cache
ta_IN: Spotifyயின் தற்காலிகச் சேமிப்பை நகர்த்துதல்

en: Minimize
ta_IN: சிறிதாக்கு

en: New Playlist
ta_IN: புதிய பிளேலிஸ்ட்

en: New Playlist Folder
ta_IN: புதிய பிளேலிஸ்ட் கோப்புறை

en: Next
ta_IN: அடுத்தது

en: Not now
ta_IN: இப்போது வேண்டாம்

en: Offline Mode
ta_IN: ஆஃப்லைன் பயன்முறை

en: Open File
ta_IN: கோப்பைத் திறத்தல்

en: Open Spotify
ta_IN: Spotifyயைத் திற

en: Open Spotify to pick up where you left off.
ta_IN: விட்ட இடத்திலிருந்து தொடங்க Spotifyயைத் திறங்கள்.

en: P&references...
ta_IN: வி&ருப்பங்கள்...

en: P&revious
ta_IN: மு&ந்தையது

en: Paste
ta_IN: ஒட்டு

en: Pause
ta_IN: இடைநிறுத்து

en: Play
ta_IN: இயக்கு

en: Playback
ta_IN: பிளேபேக்

en: Preferences
ta_IN: விருப்பத் தேர்வுகள்

en: Previous
ta_IN: முந்தையது

en: Private Session
ta_IN: தனிப்பட்ட அமர்வு

en: Quit Spotify
ta_IN: Spotifyயில் இருந்து வெளியேறு

en: Recently Played
ta_IN: சமீபத்தியல் இயக்கியவை

en: Redo
ta_IN: மீண்டும்செய்

en: Reload
ta_IN: மீண்டும் ஏற்று

en: Remove from Liked Songs
ta_IN: விரும்பிய பாடல்களில் இருந்து அகற்றும்

en: Repeat
ta_IN: மீண்டும் இயக்கு

en: Report &Issue...
ta_IN: சிக்கலைப் &புகாரளித்தல்...

en: Report Issue...
ta_IN: சிக்கலைப் புகாரளித்தல்...

en: Reset &App Data and Restart
ta_IN: &செயலித் தரவை மீட்டமைத்து மீண்டும் தொடங்கு

en: Reset App Data and Restart
ta_IN: செயலித் தரவை மீட்டமைத்து மீண்டும் தொடங்கு

en: Restart Spotify
ta_IN: Spotifyயை மீண்டும் தொடங்கு

en: SCTA Information
ta_IN: SCTA தகவல்கள்

en: Search
ta_IN: தேடு

en: Seek Backward
ta_IN: பின்னோக்கிச் செல்

en: Seek Forward
ta_IN: முன்னோக்கிச் செல்

en: Select &All
ta_IN: &அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Select All
ta_IN: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

en: Services
ta_IN: சேவைகள்

en: Show &Logs in Explorer
ta_IN: &பதிவுகளை Explorer-இல் காட்டு

en: Show All
ta_IN: அனைத்தையும் காட்டு

en: Show Logs in Finder
ta_IN: பதிவுகளை Finder-இல் காட்டு

en: Shuffle
ta_IN: கலக்கு

en: Skip
ta_IN: தவிர்

en: Spotify Community
ta_IN: Spotify சமூகம்

en: Spotify Failed to Upgrade
ta_IN: Spotifyயை மேம்படுத்த முடியவில்லை

en: Spotify needs your permission to install an update.
ta_IN: புதுப்பிப்பை நிறுவ Spotifyக்கு உங்கள் அனுமதி தேவை.

en: The cache contains local copies of music data, playlists and album art.
ta_IN: தற்காலிகச் சேமிப்பில் இசைத் தரவு, பிளேலிஸ்ட்டுகள், ஆல்பம் ஆர்ட் ஆகியவற்றின் சாதன நகல்கள் உள்ளன.

en: Third-party Software
ta_IN: மூன்றாம் தரப்பு மென்பொருள்

en: This will disable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can sometimes solve graphics issues, but can also make Spotify slower when redrawing the screen.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ta_IN: உங்கள் கணினியில் கிராஃபிக்ஸ் ப்ராசஸரின் (GPU - Graphics Processing Unit) பயன்பாட்டை இது முடக்கும், இதனால் சில சமயங்களில் கிராஃபிக்ஸ் சிக்கல்கள் சரிசெய்யப்படலாம். ஆனால் திரை புதுப்பிக்கப்படும்போது Spotify இயங்கும் வேகத்தையும் இது குறைக்கலாம். 
    
    இந்த அமைப்பைச் செயல்படுத்துவதற்கு Spotifyயை மீண்டும் தொடங்க வேண்டும்.

en: This will enable the use of the graphics processor (GPU) in your computer, which can make Spotify faster when redrawing the screen, but can also in rare cases introduce graphics issues.
    
    For this setting to take effect, you need to restart Spotify.
ta_IN: உங்கள் கணினியில் கிராஃபிக்ஸ் ப்ராசஸரின் (GPU - Graphics Processing Unit) பயன்பாட்டை இது இயக்கும், இதனால் திரையைப் புதுப்பிக்கும்போது Spotify இயங்கும் வேகம் அதிகரிக்கப்படலாம். ஆனால் அரிதாக கிராஃபிக்ஸ் சிக்கல்களையும் உருவாக்கலாம்.
    
    இந்த அமைப்பைச் செயல்படுத்துவதற்கு Spotifyயை மீண்டும் தொடங்க வேண்டும்.

en: This will reset the app to its original state and restart it. You will be logged out and need to log in again.
ta_IN: இது செயலியை அதன் இயல்புநிலைக்கு மீட்டமைத்து அதை மீண்டும் தொடங்கும். நீங்கள் வெளியேற்றப்படுவீர்கள். எனவே நீங்கள் மீண்டும் உள்நுழைய வேண்டும்.

en: Troubleshooting
ta_IN: பிழையறிந்து திருத்துதல்

en: Undo
ta_IN: செயல்தவிர்

en: Video Files
ta_IN: வீடியோ கோப்புகள்

en: View
ta_IN: காட்டு

en: Volume &Down
ta_IN: ஒலியளவைக் &குறை

en: Volume &Up
ta_IN: ஒலியளவை &அதிகரி

en: Volume Down
ta_IN: ஒலியளவைக் குறை

en: Volume Up
ta_IN: ஒலியளவை அதிகரி

en: Window
ta_IN: சாளரம்

en: Windows (32 bit)
ta_IN: Windows (32 பிட்)

en: Windows (64 bit)
ta_IN: Windows (64 பிட்)

en: Your &Account
ta_IN: உங்கள் &கணக்கு

en: Your Account
ta_IN: உங்கள் கணக்கு

en: Your Episodes
ta_IN: உங்கள் எபிசோடுகள்

en: Zoom
ta_IN: அளவை மாற்று

en: Zoom &In
ta_IN: &பெரிதாக்கு

en: Zoom &Out
ta_IN: &சிறிதாக்கு

en: Zoom In
ta_IN: பெரிதாக்கு

en: Zoom Out
ta_IN: சிறிதாக்கு

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSAppleMusicUsageDescription]
en: Spotify will scan your Music folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
ta_IN: ஆடியோ கோப்புகளைக் கண்டறிய Spotify உங்களின் Music கோப்புறையை ஸ்கேன் செய்யும். Spotify அமைப்புகளில் 'சாதனத்திலுள்ள கோப்புகள்' என்பதை இயக்கினால், அவற்றைப் பக்கவாட்டு வழிசெலுத்தலில் கண்டறியலாம்.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSBluetoothAlwaysUsageDescription]
en: This will allow Spotify to find Bluetooth accessories.
ta_IN: புளூடூத் துணைக்கருவிகளைக் கண்டறிய Spotifyயை இது அனுமதிக்கும்.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSDownloadsFolderUsageDescription]
en: Spotify will scan your Downloads folder for audio files. You will find them in the side navigation, if you enable Local Files in Spotify's settings.
ta_IN: ஆடியோ கோப்புகளுக்காக Spotify 'பதிவிறக்கங்கள்' கோப்புறையை ஸ்கேன் செய்யும். Spotify அமைப்புகளில் 'சாதனத்திலுள்ள கோப்புகளை' இயக்கினால், அவற்றைப் பக்கவாட்டு வழிசெலுத்தலில் கண்டறியலாம்.

[ctx: sClientInfoPlistOsxNSLocalNetworkUsageDescription]
en: This lets you listen on different devices. Spotify will also get access to local audio files.
ta_IN: இது வெவ்வேறு சாதனங்களில் கேட்பதற்கு உங்களை அனுமதிக்கும். Spotify -க்கு அக ஆடியோ கோப்புகளுக்கான அணுகலும் கிடைக்கும்.

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleDisplayName]
en: Spotify Installer
ta_IN: Spotify நிறுவி

[ctx: sInstallerInfoPlistOsxCFBundleName]
en: Spotify Installer
ta_IN: Spotify நிறுவி

[ctx: sInstallerOsxAskUserToAuthenticate.]
en: Spotify needs permission to install.
ta_IN: நிறுவ Spotifyக்கு அனுமதி தேவை.

[ctx: sInstallerOsxAskUserToQuitSpotify]
en: Please quit Spotify and try again
ta_IN: Spotifyயில் இருந்து வெளியேறிவிட்டு மீண்டும் முயலவும்

[ctx: sInstallerOsxContinueInBackground]
en: Continue in background
ta_IN: பின்னணியில் தொடர்க

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to download Spotify.
ta_IN: Spotifyயைப் பதிவிறக்கும்போது பிழை ஏற்பட்டது.

[ctx: sInstallerOsxDownloadFailedRetryIn]
en: Download failed. Retrying in %ds.
ta_IN: பதிவிறக்க முடியவில்லை. %1$d வினாடிகளில் மீண்டும் முயலும்.

[ctx: sInstallerOsxDownloadingSpotify]
en: Downloading Spotify…
ta_IN: Spotifyயைப் பதிவிறக்குகிறது…

[ctx: sInstallerOsxExtractionFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to extract Spotify.
ta_IN: Spotifyயை எக்ஸ்ட்ராக்ட் செய்யும்போது பிழை ஏற்பட்டது.

[ctx: sInstallerOsxGenericErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
ta_IN: Spotifyயை நிறுவும்போது பிழை ஏற்பட்டது.

[ctx: sInstallerOsxInstallFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to install Spotify.
ta_IN: Spotifyயை நிறுவும்போது பிழை ஏற்பட்டது.

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailed]
en: Installation Failed
ta_IN: நிறுவ முடியவில்லை

[ctx: sInstallerOsxInstallationFailedDefaultButtonTitle]
en: Download from Spotify.com
ta_IN: Spotify.com தளத்தில் இருந்து பதிவிறக்கு

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteContinueButtonTitle]
en: Continue Installation
ta_IN: நிறுவலைத் தொடர்க

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteDesc]
en: The installation of Spotify is almost complete. Do you really want to quit?
ta_IN: Spotify நிறுவல் நிறைவடையப்போகிறது. நீங்கள் நிச்சயமாக வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: sInstallerOsxInstallationIncompleteTitle]
en: Installation Incomplete
ta_IN: நிறுவல் நிறைவடையவில்லை

[ctx: sInstallerOsxInstallingSpotify]
en: Installing Spotify…
ta_IN: Spotifyயை நிறுவுகிறது…

[ctx: sInstallerOsxMMAboutInstallSpotify]
en: About Install Spotify
ta_IN: Spotify நிறுவல் பற்றிய அறிமுகம்

[ctx: sInstallerOsxMMBringAllToFront]
en: Bring All to Front
ta_IN: அனைத்தையும் முன்னால் கொண்டுவருக

[ctx: sInstallerOsxMMHelp]
en: Help
ta_IN: உதவி

[ctx: sInstallerOsxMMHideInstallSpotify]
en: Hide Install Spotify
ta_IN: Spotify நிறுவலை மறை

[ctx: sInstallerOsxMMHideOthers]
en: Hide Others
ta_IN: மற்றவற்றை மறை

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotify]
en: Install Spotify
ta_IN: Spotify நிறுவல்

[ctx: sInstallerOsxMMInstallSpotifyHelp]
en: Install Spotify Help
ta_IN: Spotify Help நிறுவு

[ctx: sInstallerOsxMMMinimize]
en: Minimize
ta_IN: சிறிதாக்கு

[ctx: sInstallerOsxMMQuitInstallSpotify]
en: Quit Install Spotify
ta_IN: Spotify நிறுவலில் இருந்து வெளியேறு

[ctx: sInstallerOsxMMServices]
en: Services
ta_IN: சேவைகள்

[ctx: sInstallerOsxMMShowAll]
en: Show All
ta_IN: அனைத்தையும் காட்டு

[ctx: sInstallerOsxMMWindow]
en: Window
ta_IN: சாளரம்

[ctx: sInstallerOsxMMZoom]
en: Zoom
ta_IN: அளவை மாற்று

[ctx: sInstallerOsxMountFailedErrorDescription]
en: An error occurred while trying to mount the downloaded Spotify disk image.
ta_IN: பதிவிறக்கப்பட்ட Spotify டிஸ்க் இமேஜை இணைப்பதில் பிழை ஏற்பட்டது.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonDoNotMove]
en: Do not move
ta_IN: நகர்த்த வேண்டாம்

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationButtonMove]
en: Move to Applications folder
ta_IN: செயலிகள் கோப்புறைக்கு நகர்த்து

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationCouldNotMove]
en: Could not move to Applications folder
ta_IN: செயலிகள் கோப்புறைக்கு நகர்த்த முடியவில்லை

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoInDownloadsFolder]
en: This will keep your Downloads folder uncluttered.
ta_IN: இது உங்கள் பதிவிறக்கங்கள் கோப்புறையை நேர்த்தியாக வைத்திருக்கும்.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionInfoWillRequirePasswd]
en: Note that this will require an administrator password.
ta_IN: இதற்கு நிர்வாகியின் கடவுச்சொல் தேவைப்படும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionMessage]
en: I can move myself to the Applications folder if you'd like.
ta_IN: நீங்கள் விரும்பினால் செயலிகள் கோப்புறைக்கு நானே நகர்த்துவேன்.

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitle]
en: Move to Applications folder?
ta_IN: செயலிகள் கோப்புறைக்கு நகர்த்தவா?

[ctx: sInstallerOsxMoveApplicationQuestionTitleHome]
en: Move to Applications folder in your Home folder?
ta_IN: உங்கள் முகப்புக் கோப்புறையில் உள்ள செயலிகள் கோப்புறைக்கு நகர்த்தவா?

[ctx: sInstallerOsxQuitButtonTitle]
en: Quit
ta_IN: வெளியேறு

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformDesc]
en: Sorry, this version of Spotify is for macOS %s or later.
ta_IN: Spotifyயின் இந்தப் பதிப்பு macOS %1$s அல்லது அதற்குப் பிந்தைய பதிப்புகளுக்கானது.

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformHelp]
en: Find installers for older versions
ta_IN: பழைய பதிப்புகளுக்கான நிறுவிகளைக் கண்டறி

[ctx: sInstallerOsxUnsupportedPlatformTitle]
en: Unsupported Platform
ta_IN: ஆதரிக்கப்படாத தளம்

en: unknown
ta_IN: தெரியாதது
